Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: Dây cáp quang
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Zhejiang, Trung Quốc Mẫu số:: Dây cáp quang
Loại trình kết nối:: SC / LC / ST / FC / E2000 / MTRJ / DIN / D4 Áo khoác sợi: 0,9mm / 2.0mm / 3.0mm
Lõi sợi: đơn giản, song công Mất mát trở lại: ≥55dB (MM)
Chèn mất: .30.30.30 dB Áo khoác: Riser (OFNR), Hội nghị toàn thể (OFNP), LSZH
Chiều dài: 1m, 2m, 5m, Tùy chỉnh Chứng nhận: ISO9001, ROHS
Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển

Mô tả sản phẩm

Dây vá sợi quang có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode.

Cả hai phiên bản dây cáp quang singlemode và multimode đều đi kèm với một ferrule gốm zirconia với PC, UPC, APC được đánh bóng trước và đầu hình cầu lồi.

Những kiểu mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn, phản xạ thấp và mất quang, trong khi vẫn đảm bảo độ lặp lại tối đa

ỨNG DỤNG

1. Viễn thông

2.CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

3. Ngành công nghiệp đơn vị

4. Y học

TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM

1.Low mất chèn và mất phản xạ trở lại

2.Ferrule bề mặt cuối tiền chế

3. Độ bền cơ học tuyệt vời

4. Tốt trong khả năng lặp lại

5. Trao đổi tốt

6. Sản xuất xanh, CE, RoHS

ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM
1. Chất liệu của gốm Ferrule: Chất lượng zirconium ổn định và dễ đánh bóng
2. Khả năng cung cấp tốt (đầu nối mảnh 20K-30K mỗi ngày)
3. Thời gian giao hàng nhanh (5 - 7 ngày)
4. Tuân thủ hệ thống chất lượng ISO 9001
5. Kiểm tra 100% trước khi giao hàng
6. 3D đã qua thử nghiệm với báo cáo cho tùy chọn
7. Tất cả các loại đầu nối cho tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905, v.v.)

THÔNG SỐ SẢN PHẨM


Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ
đánh bóng UPC APC PC
Mất chèn 30.30.30dB ≤0,20dB ≤0,20dB
Mất mát trở lại DB50dB ≥60dB ≥30dB
Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
Độ bền (500 Matings) .20,2dB
Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ + 60oC
Nhiệt độ lưu trữ -45 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa Thông số 60794-2-30
Tuân thủ tiêu chuẩn RoHS, IEC và GR-326

Loại sợi Chế độ đơn: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
Đa chế độ: (5) 50/125-OM2 (6) 62,5 / 125-OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
Kết nối SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, 32 MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
Loại dây Đơn giản, song công
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
Áo khoác cáp PVC, OFNR, LSZH, OFNP
chiều dài (M) 0,5m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m Tùy chỉnh