SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Patch Cord

Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang

    Trung Quốc Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang nhà cung cấp
    Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang nhà cung cấp Dây vá sợi SC mất 100% chèn ít hơn <0,1dB Master Sợi Opitc Dây vá OM1, OM2, OM3, OM4 sợi quang nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: Dây cáp quang

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1
    Giá bán: 1 USD
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: 3days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Zhejiang, Trung Quốc Mẫu số:: Dây cáp quang
    Loại trình kết nối:: SC / LC / ST / FC / E2000 / MTRJ / DIN / D4 Áo khoác sợi: 0,9mm / 2.0mm / 3.0mm
    Lõi sợi: đơn giản, song công Mất mát trở lại: ≥55dB (MM)
    Chèn mất: .30.30.30 dB Áo khoác: Riser (OFNR), Hội nghị toàn thể (OFNP), LSZH
    Chiều dài: 1m, 2m, 5m, Tùy chỉnh Chứng nhận: ISO9001, ROHS
    Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển

    Dây vá sợi quang có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode.

    Cả hai phiên bản dây cáp quang singlemode và multimode đều đi kèm với một ferrule gốm zirconia với PC, UPC, APC được đánh bóng trước và đầu hình cầu lồi.

    Những kiểu mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn, phản xạ thấp và mất quang, trong khi vẫn đảm bảo độ lặp lại tối đa

    ỨNG DỤNG

    1. Viễn thông

    2.CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

    3. Ngành công nghiệp đơn vị

    4. Y học

    TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM

    1.Low mất chèn và mất phản xạ trở lại

    2.Ferrule bề mặt cuối tiền chế

    3. Độ bền cơ học tuyệt vời

    4. Tốt trong khả năng lặp lại

    5. Trao đổi tốt

    6. Sản xuất xanh, CE, RoHS

    ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM
    1. Chất liệu của gốm Ferrule: Chất lượng zirconium ổn định và dễ đánh bóng
    2. Khả năng cung cấp tốt (đầu nối mảnh 20K-30K mỗi ngày)
    3. Thời gian giao hàng nhanh (5 - 7 ngày)
    4. Tuân thủ hệ thống chất lượng ISO 9001
    5. Kiểm tra 100% trước khi giao hàng
    6. 3D đã qua thử nghiệm với báo cáo cho tùy chọn
    7. Tất cả các loại đầu nối cho tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905, v.v.)

    THÔNG SỐ SẢN PHẨM


    Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ
    đánh bóng UPC APC PC
    Mất chèn 30.30.30dB ≤0,20dB ≤0,20dB
    Mất mát trở lại DB50dB ≥60dB ≥30dB
    Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
    Độ bền (500 Matings) .20,2dB
    Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ + 60oC
    Nhiệt độ lưu trữ -45 ℃ ~ + 85 ℃
    Chống lửa Thông số 60794-2-30
    Tuân thủ tiêu chuẩn RoHS, IEC và GR-326

    Loại sợi Chế độ đơn: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
    Đa chế độ: (5) 50/125-OM2 (6) 62,5 / 125-OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
    Thương hiệu sợi YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
    Kết nối SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, 32 MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
    Loại dây Đơn giản, song công
    Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
    Áo khoác cáp PVC, OFNR, LSZH, OFNP
    chiều dài (M) 0,5m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m Tùy chỉnh

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)