SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Connectors

SC/UPC Fiber Optics Connectors

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    SC/UPC Fiber Optics Connectors

    Trung Quốc SC/UPC Fiber Optics Connectors nhà cung cấp
    SC/UPC Fiber Optics Connectors nhà cung cấp SC/UPC Fiber Optics Connectors nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: SC/UPC Optic Fiber Connectors

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    Đầu nối cáp quang SC / UPC

    Chi tiết nhanh:

    Số mô hình: SC

    Mất chèn: <0.3dB (Tối đa 0.5)

    Mất mát trở lại: > 40dB

    nhà máy: yes

    1. Ứng dụng:

    - Khung phân phối quang

    - Thiết bị mạng quang

    - FTTH, CATV ...

    2. Tính năng:

    1) Superior đánh bóng tiêu chuẩn đủ điều kiện;
    2) Kiểm tra quang 100%: Mất chèn: ≤0.3 (PC); ≤0.2 (APC); ≤0.2 (UPC); ≤0.3 (SPC);

    3) Kiểm tra quang 100%: Mất mát: ≥45 (PC); ≥60 (APC); ≥55 (UPC); ≥50 (SPC);

    4) φ0.9mm, φ2.0mm, cáp φ3.0mm tùy chọn

    5) Kết nối song công và đơn giản có sẵn;

    6) khả năng trao đổi tốt và độ bền tốt;

    7) Có sẵn trong bó sợi, ribbon fan-out, pigtail có sẵn;

    8) Đáp ứng tiêu chuẩn ISO 32, lõi ROHS và lõi tiêu chuẩn GR 326;

    9) tùy chỉnh thông số kỹ thuật được hoan nghênh.

    2. Ứng dụng:

    1) CATV, thiết bị kiểm tra tàu điện ngầm; FTTH;

    2) Mạng viễn thông;

    3) Mạng cục bộ (LAN);

    4) Mạng diện rộng (WAN);

    5) Cài đặt sơ bộ;

    6) Mạng xử lý dữ liệu;

    7) Video và thiết bị hoạt động quân sự chấm dứt.

    8) Khung phân phối quang

    9) Thiết bị mạng quang

    3. đặc điểm kỹ thuật
    Mục (Trình kết nối) Tham số
    Loại sợi Chế độ đơn
    Mất chèn <0.2dB
    Mất mát trở lại ≥45dB
    Loại đánh bóng PC UPC
    Hoạt động Temp -40 ° C ~ 70 ° C
    Sức căng > 50N

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm chỉnh hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và tốt sau bán hàng dịch vụ, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)