SC/UPC-SC/UPC Optical Fiber Patch Cord Connector 4 Fiber With Pre - Terminated

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC-SC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Hàng hiệu: DYSFO
Inserion Loss: &lt;0.2db</span> Chứng nhận: ISO9001, ROHS
Return Loss:: &gt; 55dB Chiều dài:: tùy chỉnh

Mô tả sản phẩm

Với cáp kết nối cáp quang SC / UPC-SC / UPC kết nối sẵn 4 Fiber


Chi tiết Nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: SC 4 fiber
  • Loại sợi: Multimode 50/125 OM3
  • Chứng nhận: ISO9001, ROHS
  • Màu: màu vàng
  • Chất xơ Nhãn hiệu: Corning, YOFC, OFS
  • Chèn mất: 0.2dB
  • Return Loss: > 55dB
  • Độ dài: Tùy chỉnh

Đặc tính:

Bộ ghép sợi đơn hoặc song lập hoặc đa sợi
Riser hoặc Plenum được đánh giá ,, LSZH và RoHS có sẵn cáp
Mất chèn thấp, IEC, TIA / EIA, tuân thủ Telcordia
Độ dài cáp quang và màu áo khoác tùy chỉnh
Các loại sợi và bước sóng khác nhau, chế độ đơn 9/125 điển hình, đa chế độ 50/125 và đa cực 62.5 / 125
Đường cáp quang đường kính ngoài 0.9 / 1.8 / 2.0 / 3.0 / mm
PC, UPC, và các loại đánh bóng APC
Đóng gói tốt, giá cả cạnh tranh và giao hàng rất nhanh

Thử nghiệm hình học 100% anc Kiểm tra làm sạch IEC có sẵn

Dịch vụ OEM là khả thi


Các ứng dụng

Mạng viễn thông
CATV, LAN, MAN và ứng dụng WAN
Mạng xử lý dữ liệu
Truyền hình cáp
Fiber-To-The-Home (FTTH)
Phân phối khu nhà ở

Thông số kỹ thuật

Thông số Cáp sợi tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu Jacket LSZH / OFNR / PVC
Loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu rót  gốm sứ
Kiểm tra các bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Khả năng trao đổi ≤ 0.2dB
Cáp hội Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ bảo quản (° C) -40 ~ +85
Trọn gói 1unit / bao
* Tất cả các giá trị được chỉ định là với các kết nối.

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.