SC / UPC đơn chế độ đơn giản với laser kim loại mảnh vụn, Optic sợi adapter

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Place of Origin: Shenzhen(China)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: SC - SC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 50pcs
Giá bán: Negotialtion
Packaging Details: Customized
Delivery Time: 2-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Bộ điều hợp cáp quang Mẫu số:: Bộ điều hợp SC-SC
Boby màu:: Màu xanh, màu nước, màu be Đóng gói:: hộp nhựa
Loại:: Simplex, Duplex, Quad Sleeve Chất liệu:: Zirconia
Nhiệt độ hoạt động: -: 40 đến +85 độ Inserion Loss:: &lt;0.2db</span>

Mô tả sản phẩm

SC / UPC đơn chế độ đơn giản với kim loại laser mảnh vụn, cáp quang bộ chuyển đổi

Bộ ghép nối sợi quang cho phép bạn kết hợp các loại cáp với nhau để mở rộng mạng cáp và tăng cường tín hiệu của nó.

Chúng tôi sản xuất multimode và singlemode couplers. Bộ ghép nối đa năng được sử dụng cho việc truyền dữ liệu lớn với khoảng cách ngắn hơn. Singlemode couplers được sử dụng cho các khoảng cách dài hơn mà ít dữ liệu hơn được truyền. Singlemode couplers thường được lựa chọn cho các thiết bị mạng trong các văn phòng khác nhau và được sử dụng để thiết bị mạng trong cùng một trung tâm dữ liệu xương sống

DYS FIBER OPTIC của sợi quang adapter adaptor sợi quang pdoduce diversfied loại adaptersinclude FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC- ST, SC-ST, LC- LC-SC etc.Integrative xây dựng kết nối, tốt và thấp chèn mất mát và returnloss cao có thể đáp ứng các yêu cầu của nhanh, chính xác, lastingand kết nối ổn định trong môi trường khác nhau!

Ứng dụng

Hệ thống CATV

Viễn thông

Mạng Quang

Các công cụ kiểm tra / đo lường

Fiber Để Trang chủ

Đặc tính:

Độ chính xác cao;

Khả năng lặp lại tốt;

Khả năng thay đổi tốt;

Ổn định nhiệt độ tốt. Cao mặc.

THÔNG SỐ K SPEC THUẬT

Mất chèn <0,20 dB
Cắm và rút phích cắm điện lực 200-600 (g / f)
Độ bền Cắm và rút phích cắm 1000 giờ
Nhiệt độ hoạt động -40 + 75
GIẢI PHÁP ĐƠN HÀNG
Vật liệu nhà ở Vật liệu tay áo Kênh Ứng dụng
Đồng thau mạ niken Zirconia Đơn giản SC / PC
đồng Duplex

SC / APC


Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.