SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Cable Assemblies

SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap

    Trung Quốc SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap nhà cung cấp
    SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap nhà cung cấp SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap nhà cung cấp SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Số mô hình: SCUPC-Hoptic (SCAPC)

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    SCUPC-Hoptic (SCAPC) Bộ kết nối cáp quang G657A1 phù hợp với Corning Optitap

    H-Connector lắp ráp cung cấp một kết nối rodust và niêm phong giải pháp cho kết nối cáp quang nhà (FTTH).

    Đầu kết nối H kết hợp kết nối kiểu SC / APC với vỏ bọc bằng silicon, niêm phong, ren cho phép dễ dàng kết nối với một đầu cắm đa cổng hoặc thiết bị tiếp nhận mở rộng trong đường dây.

    Các kết nối SC / APC kết hợp với bộ điều hợp tiêu chuẩn cung cấp một giao diện chung cho các ứng dụng FTTx.

    Có sẵn với thả phẳng hoặc cáp OSP tròn kiểu truyền thống, H-Connector cung cấp một giải pháp lý tưởng để chôn trực tiếp, ống dẫn hoặc cài đặt đầu.

    Lợi ích

    Cung cấp khả năng chịu thời tiết tốt hơn cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác.

    Cho phép linh hoạt sử dụng cụm lắp ráp đã được lắp đặt tại nhà máy hoặc các cụm lắp ráp trước hoặc lắp sẵn.

    Phù hợp với FTTA và nhiệt độ ngoài trời cực đoan khác.

    Đảm bảo chức năng trong các môi trường khắc nghiệt thời tiết.

    Có thể được sử dụng với thiết kế cáp tiêu chuẩn ngành.

    Dễ dàng cài đặt nếu không có các công cụ đặc biệt.

    Khớp nối kiểu ren.

    Cung cấp bảo vệ uốn cong để lắp đặt và sử dụng lâu dài.

    Tính năng, đặc điểm

    Bảo vệ nước và bụi IP-68

    Nhà máy chấm dứt hiệu năng cao

    -40 ℃ đến + 85 ℃ nhiệt độ hoạt động

    Lưu giữ cáp 445N (100lbs)

    Chấp nhận đường kính cáp 4.8mm đến 7.0mm

    Khả năng sẵn có trong hồ sơ thấp

    Không cần công cụ cài đặt

    100 chu kỳ giao phối tối thiểu

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)