Simplex FC / APC to MU / UPC Optical Fiber Patch Cord ISO9001 / ROHS

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: FC/APC-MU/UPC
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union or Paypal
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS / OEM
Mẫu số:: FC / APC-MU / UPC Chứng nhận:: ISO9001, ROHS

Mô tả sản phẩm

Cáp nối quang FC / APC-MU / UPC Simplex

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: FC / APC-MU / UPC
  • Inserion Loss: <0.2db
  • Return Loss: > 45db
  • Chiều dài: Tùy chỉnh
  • Chứng nhận: ISO9001, ROHS


Các ứng dụng:

1. Truy cập mạng

2. Hệ thống viễn thông / CATV

3. FTTX / FTTH / FTTA


Thông số kỹ thuật:

Thông số

Cáp sợi tiêu chuẩn

Loại sợi

SM (G.652 / G.657A)

MM (OM1 / OM2 / OM3)

Vật liệu Jacket

LSZH / OFNR / PVC

Loại trình kết nối

SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000

Vật liệu rót

 gốm sứ

Kiểm tra các bước sóng

1310 ± 30/1550 ± 30nm

850 ± 30/1300 ± 30nm

Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107

≤ 0.3dB
(Máy PC / UPC / APC)

≤ 0.3dB
(PC / UPC)

Trở lại mất (dB)
TIA / EIA-455-107

≥45dB (PC / UPC)
≥ 55dB (APC)

≥35dB (PC / UPC)

Khả năng trao đổi

≤ 0.2dB

Cáp hội

Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out Patchcord

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-10 ~ + 70

Nhiệt độ bảo quản (° C)

-40 ~ +85

Trọn gói

1unit / bao



Về chúng tôi:

Thâm Quyến DYS quang Công nghệ là một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp cáp quang trong nhà và ngoài trời cáp, CPRI nhảy không thấm nước, nhảy MPO / MTP, tiêu chuẩn sợi quang nhảy và PLC Splitter. DYS giành được danh hiệu danh dự của doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia bởi chính phủ Thâm Quyến vào năm 2014.

Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp sợi quang, nhà máy của chúng tôi được trang bị đầy đủ hơn 3500 mét vuông và hơn 18 dây chuyền sản xuất không bụi. Khoảng 200 nhân viên được đào tạo và kỹ sư đang đóng góp cho sản phẩm tự hào của chúng tôi. Chúng tôi có 4 dây chuyền sản xuất cáp quang, 2 dây chuyền lắp ráp MPO / MTP tiêu chuẩn cao, 8 dây chuyền sản xuất cho dây chuyền tiêu chuẩn và 4 dây chuyền sản xuất PLC Splitter.

Thiết bị đánh bóng nhập ngoại tiên tiến nhất và các công cụ kiểm tra cho phép các sản phẩm của chúng tôi có chất lượng siêu, chẳng hạn như máy đánh bóng Senko, giao thoa kế, máy làm sạch tự động và OTDR, JGR và như vậy.

Tất cả các sản phẩm quang học của chúng tôi là RoHS tuân thủ và DYS cũng đã thu được ISO9001, ISO14001 chứng nhận. Sản phẩm chất lượng cao của chúng tôi và dịch vụ nổi bật giành được khách hàng từ khắp nơi trên thế giới, sợi quang DYS đang mong muốn hợp tác với bạn.