SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Connectors

Simplex SC UPC Fast Fiber Optics Connectors For Local Area Networks

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Simplex SC UPC Fast Fiber Optics Connectors For Local Area Networks

Trung Quốc Simplex SC UPC Fast Fiber Optics Connectors For Local Area Networks nhà cung cấp

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: SC/UPC Optical Fiber Connectors

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 10pcs
Giá bán: 1-10usd/pcs
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3-5 work days
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Simplex SC Kết nối cáp quang nhanh UPC cho mạng cục bộ

Chi tiết Nhanh:

Số Model: SC UPC MM

Inserion Loss: <0.3db

Return Loss: > 45db

Loại sợi: Singlemode

Chi tiết Giao hàng: Trong 3 ngày

Các ứng dụng

1 • CATV


2 • Mạng viễn thông

3 • Thiết bị kiểm tra quang học


4 • Mạng cục bộ


5 • Mạng diện rộng


6 • Mạng lưới xử lý dữ liệu

Tính năng, đặc điểm


1 • Giá trị mất chèn thấp


2 • Giá trị mất phản xạ ngược cao


3 • Khả năng ổn định và độ tin cậy cao


4 • Đầu nối chính xác


5 • Khả năng cơ học tuyệt vời

6 • Boots trong một loạt các màu sắc

Thông số kỹ thuật

Mục Chế độ đơn Chế độ đa
Mất chèn <0.2dB < 0.3bB
Kiểm tra Chèn Kéo 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ 85 ° C
Đặc điểm Sai lệch trung bình 125.5um: < 1um Độ lệch đồng tâm 127um: < 3um
Sợi thích hợp 9/125 50 / 125um, 62.5 / 125um

Lợi thế cạnh tranh

DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

Chi tiết liên lạc
SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Roy Huang

Tel: +8613590228527

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)