Single Mode Multimode 10 / 100M Dual Optical Fiber Media Converter, Medium Conversion

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Place of Origin: Shenzhen(China)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: 10/100-SM-Dual
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 20pcs
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: 1pcs in 1 packign or Customized
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Tên: Bộ chuyển đổi cáp quang Bộ đệm dữ liệu: RAM 128Kb
Đầu nối: UTP: RJ-45 Chất xơ: SC, 100Mb / giây
MTBF: 80, 000 giờ Quyền lực: Đầu vào: AC 110 ~ 265V

Mô tả sản phẩm

Chi tiết nhanh:
Tên thương hiệu: DYS
Số mô hình: Bộ chuyển đổi sợi
độ rộng băng tần:   Chế độ đơn chế độ 10 / 100M
Độ ẩm: 5% -95%
Mất điện: <55w
Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 50 ℃
Thông sô ky thuật

◆ Tiêu chuẩn vận hành:

Ethernet IEEE802.3 10BASE-T
Ethernet nhanh Ethernet 100BASE-TX / FX
IEEE802.3x
◆ Bảng địa chỉ MAC: 1K
◆ Bộ đệm dữ liệu: RAM 128Kb
◆ Đầu nối: UTP: RJ-45, 10 / 100Mbps; Sợi quang: SC, 100Mbps

◆ Cáp:
UTP: Cát. 5 UTP (khoảng cách tối đa lên tới 100m)
Sợi (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (khoảng cách tối đa lên tới 90km)
◆ Kiểm soát dòng chảy
Song công hoàn toàn: IEEE802.3x
HalfDuplex: áp lực ngược
◆ Đèn LED: Nguồn, FX 100, Liên kết / Đạo luật FX, TX 100, TX FDX, Liên kết / Đạo luật TX.
◆ Nguồn: Đầu vào: AC 110 ~ 265V hoặc DC: -36V ~ -72V
Đầu ra: DC 12-24V 1A
◆ Chế độ chuyển đổi: Chuyển đổi trung bình
◆ MTBF: 80, 000 giờ
◆ Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 + 50 ℃
◆ Nhiệt độ lưu trữ: -20 + 70 ℃
◆ Độ ẩm: 5% 95%
◆ Kích thước:
Nguồn ngoài: 26 (cao) x 70 (chiều rộng) x 94 (chiều dài) mm
Công suất bên trong: 30 (cao) x 110 (chiều rộng) x 140 (chiều dài) mm


Những đặc điểm chính

◆ Việc truyền tín hiệu quang kênh có thể được hoàn thành bằng một sợi quang. Nó đã tăng gấp đôi số lượng truyền dữ liệu sợi so với loại sợi đôi.
◆ Chức năng đàm phán tự động cho phép cổng UTP tự động chọn 10M hoặc 100M và Full duplex hoặc Half duplex
◆ Cổng UTP hỗ trợ chéo tự động MDI / MDI-X.
◆ Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy
◆ Hỗ trợ gói 1552 byte
◆ Kéo dài khoảng cách sợi lên tới 2km đối với sợi đa chế độ và 20-120km đối với sợi đơn chế độ
◆ Mạch bên trong của sấm sét có thể ngăn chặn đáng kể thiệt hại của bộ chuyển đổi gây ra bởi cảm ứng sấm sét.
◆ Hỗ trợ lỗi liên kết thông qua chức năng
◆ Thiết kế cung cấp điện bên trong hoặc bên ngoài để người dùng cuối lựa chọn


Lợi thế cạnh tranh
DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ hậu mãi tốt, để chiếm được lòng tin của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.