Singlemode 12 Core MPO MTP Fiber Optic Trunk Cables

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Model Number: MPO/MTP
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10
Giá bán: 1 US
Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
Delivery Time: in 3 days
Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Supply Ability: 50000/Week

Thông tin chi tiết

Mẫu số:: MPO / MTP Inserion Loss ::: <body> IL &lt;0.2dB</span>
Độ bền: 1000 thời gian giao phối Loại chất xơ: OM3

Mô tả sản phẩm

Singlemode 12 Core MPO MTP cáp quang Trunk

Chi tiết nhanh:

  • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
  • Tên thương hiệu: DYS / OEM
  • Số Model: MPO
  • Inserion Loss: <0.3db
  • Return Loss: > 50
  • Chứng nhận : ISO9001, ROHS

Đặc tính:

  • 1. Sử dụng kết nối MPO / MTP
  • 2. Nhanh chóng triển khai
  • 3. Nhà máy chấm dứt
  • 4.100% được kiểm tra (cung cấp dữ liệu thử nghiệm)
  • 5. Cáp mật độ cao
  • 6.Tốc độ thực hiện
  • 7. Phù hợp với chỉ thị 2002/95 / EC (RoHS) và REACH SvHC
  • 8. Đầu nối MPO tuân thủ theo IEC-61754-7 & AMP; EIA / TIA-604 -5

Lợi thế cạnh tranh:

DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và tốt dịch vụ sau bán hàng, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.