SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmMPO/MTP

Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài

    Trung Quốc Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài nhà cung cấp
    Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài nhà cung cấp Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài nhà cung cấp Singlemode 12 Core Ribbon MPO / MTP Fiber Mpo To Mpo Cáp 500 Matings Tuổi thọ dài nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: MPO/MPT

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 10pcs
    Giá bán: 1-10usd/pcs
    Packaging Details: Individual box or according to customer's request
    Delivery Time: IN 3 Days
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm
    Xuất xứ:: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa) Thương hiệu:: DYS
    Chứng nhận:: ISO 9001: 2008 Kết nối:: MPO / LC / SC / FT

    Singlemode 12 Ribbon lõi MPO / MTP Fiber mpo to mpo cáp 500 Matings

    Chi tiết nhanh

    • Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục)
    • Tên thương hiệu: DYS / OEM
    • Số Model: MTP-LC OM3
    • Loại trình kết nối: MTP, MPO
    • Số lượng đầu nối: 8, 12, 24
    • Tiếng Ba Lan: PC, APC
    • Màu nhà: SM (Màu xanh lục, vàng đậm) MM (Màu be tiêu chuẩn, Màu nước Elite)
    • Mất chèn: <0.7dB đối với tiêu chuẩn SM, <0.5dB đối với tiêu chuẩn MM,
    • Độ bền: 500 Lồng ghép
    • Chất liệu áo ngoài: LSZH, PVC, OFNR, OFNP
    • Nhãn hiệu sợi: Corning, OFS, YOFC

     

    Sự miêu tả

    MPO-MPO 12-Fiber Patch Cable, (1) MPO Nam / (1) MPO Nam, độ dài tùy chỉnh

    Thông tin Nhanh

    Chạy 12 sợi trong một dây cáp nhỏ gọn.

    Bảo đảm cho cuộc sống!

    Biết thêm chi tiết

    Các kết nối đáng tin cậy, mật độ cao đối với xương sống và cáp khu vực.

    Đầu nối MPO là đầu nối nhỏ gọn nhất có sẵn trên cáp quang đa cấp.

    Không cần chấm dứt - giảm thời gian lắp đặt và chi phí.



    MPO Patch Cable có 12 sợi với một đầu nối MPO ở mỗi đầu. Sử dụng cho ứng dụng điểm-đến-điểm hoặc để kết nối với các bảng vá tiêu chuẩn.

    Chạy cáp quang đa cấp mà không phải lo lắng về việc chấm dứt tốn kém và mất thời gian. Bởi vì chúng bị hủy diệt, bạn có thể cài đặt và kiểm tra chúng trong cùng một ngày!

    MPO Cáp là một phần ba kích cỡ của cáp quang có đệm chặt chẽ. Chúng phù hợp với không gian chặt chẽ hơn và có bán kính uốn cong tối thiểu nhỏ hơn. Và đầu nối MTP hỗ trợ lên đến 12 sợi trong một đầu nối nhỏ bé!

    Mặc dù cáp MPO là loại "ribbon", chúng được chế tạo cho mục đích sử dụng nặng nề và được bảo vệ thêm một lớp vỏ nhựa PVC nhiệt dẻo bao phủ trên sợi ribbon.

    Sử dụng cáp MPO trong bất kỳ môi trường sợi quang mật độ cao nào, chẳng hạn như kết nối chéo kỹ thuật số, backplanes quang học, ứng dụng xử lý song song và các thiết bị lưu trữ Fibre Channel.

    Lợi thế và dịch vụ đặc biệt của chúng tôi:

     

    1. Với R & D của chúng ta, dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh hơn, thiết bị sản xuất tiên tiến & thử nghiệm, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, chúng tôi tự tin để cung cấp cho bạn hài lòng chất lượng và dịch vụ với giá cả cạnh tranh và giao hàng đúng giờ.

     

    2.Rich kinh nghiệm trong OEM & ODM, ngoài các mặt hàng tiêu chuẩn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế sản phẩm mới độc đáo và đưa vào sản xuất. Chúng tôi quan tâm đến sự đổi mới và muốn thay đổi cho bạn và lớn lên cùng bạn.

     

    3.Tự động trả lời cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu trong vòng 3 giờ

     

    4.Sử dụng hệ thống ERP để đảm bảo rằng mỗi liên kết là chính xác.

     

    Lợi thế cạnh tranh:

    DYS nghiêm chỉnh thực thi hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 , các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm xuất khẩu sang châu Âu và Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)