SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmFiber Optic Attenuator

Singlemode LC 3dB Optical Attenuator Male to Female LC / UPC 1240nm - 1620nm

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Singlemode LC 3dB Optical Attenuator Male to Female LC / UPC 1240nm - 1620nm

    Trung Quốc Singlemode LC 3dB Optical Attenuator Male to Female LC / UPC 1240nm - 1620nm nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: GuangDong Cina
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: LC/UPC

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1-10
    Packaging Details: Individual Box or According to Customer's Request
    Delivery Time: in 3 days
    Payment Terms: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    Singlemode LC 3dB Bộ suy hao quang học Nam tới Nữ LC / UPC 1240nm - 1620nm

    Chi tiết Nhanh:

    Tên: LC / UPC

    Giá trị: 3-20dB

    Tên thương hiệu: DYS / OEM

    Chi tiết Giao hàng: Trong 3 ngày

    Bộ suy hao LC / UPC từ sợi quang nam đến nữ

    1: Cắm cố định các bộ suy hao quang (Fixed Build-out hoặc Fixed Male to Female) sử dụng sợi quang đã pha trộn để cung cấp mức độ suy giảm quang học cố định.
    2: Các giá trị suy giảm điển hình là từ 3 đến 20 dB.
    3: Nó được sử dụng trong các hệ thống quang học, nơi mà nguồn năng lượng quang học từ nguồn quá cao cho các thiết bị đo kiểm đang sử dụng.
    4: Bộ khuyếch đại sợi cáp cố định cung cấp một đầu nối (nam) và một ổ cắm bộ chuyển đổi (nữ) để kết nối giữa sợi vá dây và bộ chuyển đổi sợi.
    5: Cố định Attenuator quang loại cố định giới thiệu một tổn thất cố định trong dòng sẽ làm giảm nguồn điện đến mức phát hiện chấp nhận được.
    6: Mức suy giảm nên ổn định với nhiệt độ và bước sóng cho một hệ thống ổn định đáng tin cậy.
    Chi tiết:

    Bộ khuyếch đại quang cắm cố định và bộ suy hao quang trong cố định của chúng tôi là các thiết bị chuyển đổi năng lượng quang thành nhiệt nhờ sử dụng các loại sợi quang kim loại Ion đặc biệt cho phép điện năng quang học giảm đi đến một mức mong muốn.

    Thông số kỹ thuật:

    Suy hao Giá trị 1dB ~ 30dB

    Bước sóng hoạt động 1240 ~ 1620nm (Dual 1310 / 1550nm)

    Phí bảo hiểm

    Return Loss

    UPC> 55dB

    APC> 65dB

    Sự suy giảm

    Độ chính xác

    1 ~ 7 dB ± 0.5dB

    8 ~ 12 dB ± 0.7dB

    13 ~ 17 dB ± 1.0dB

    18 ~ 25 dB ± 1.3dB

    Công suất đầu vào quang học tối đa 1000mW

    Mất phụ thuộc phân cực hóa ≤0.1dB

    Nhiệt độ hoạt động -40 đến 75

    Nhiệt độ lưu trữ -40 đến 85

    Độ ẩm 95% RH

    Lợi thế cạnh tranh

    DYS thực thi nghiêm túc hệ thống quản lý chất lượng ISO9001, các công ty có cơ sở vật chất tốt và quản lý nguồn nhân lực có trình độ để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và hiệu suất tuyệt vời; Và dịch vụ sau bán hàng tốt, để giành được sự tin tưởng của khách hàng, sản phẩm được xuất khẩu sang Châu Âu, Hoa Kỳ và các nước Đông Nam Á.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)