SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmOptical Fiber Connectors

ST Fast Optical Fiber Connectors Ceramic Ferrule with Pre-embedded Fiber

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    ST Fast Optical Fiber Connectors Ceramic Ferrule with Pre-embedded Fiber

    Trung Quốc ST Fast  Optical Fiber Connectors Ceramic Ferrule with Pre-embedded Fiber nhà cung cấp
    ST Fast  Optical Fiber Connectors Ceramic Ferrule with Pre-embedded Fiber nhà cung cấp ST Fast  Optical Fiber Connectors Ceramic Ferrule with Pre-embedded Fiber nhà cung cấp

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Thâm Quyến
    Hàng hiệu: DYS/OEM
    Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
    Model Number: ST Field assembly Connector
    Contact Now
    Chi tiết sản phẩm

    Kết nối cáp quang nhanh ST Bộ đế bằng gốm với sợi nhúng sẵn

    Thông số kỹ thuật

    Nó cho phép chấm dứt sợi dễ dàng và nhanh chóng trong lĩnh vực này. Có thể kết nối lại, vì vậy có thể giảm tỷ lệ

    Sự miêu tả

    1. Hai mặt cuối của sợi nhúng trước được đánh bóng trong nhà máy ..

    2. Ống quang được đặt thẳng vào V-groove qua khay bằng sứ.

    3. Thiết kế vỏ bọc bên dưới đảm bảo duy trì chất lỏng phù hợp.

    4. Cổng bằng gốm với sợi nhúng sẵn được đánh bóng lên UPC.

    5. Chiều dài cáp FTTH có thể kiểm soát

    6. Dụng cụ đơn giản, hoạt động dễ dàng, phong cách xách tay và thiết kế lại.

    7. Kích thước đầu nối: 49.5 * 7 * 6mm hoặc được sản xuất theo yêu cầu của khách hàng.

     

     

    Thông số kỹ thuật

    Mục

    Tham số

    Phạm vi cáp

    Cáp kiểu thả 3,0 mm xấp xỉ 2,0 mm

    Đường kính sợi

    125μm (652 & 657)

    Đường kính phủ

    250μm

    Chế độ

    SM

    Thời gian hoạt động

    Khoảng 15 giây ( không bao gồm cài sẵn chất xơ )

    Mất chèn

    ≤ 0.25dB ( 1310nm & 1550nm )

    Return Loss

    ≤ -45dB

    Tỉ lệ thành công

    > 98%

    Thời lượng sử dụng lại được

    > 10 lần

    Sức căng

    > 5 N

    Tăng cường độ phủ

    > 10 N

    Nhiệt độ

    -40 ~ 85 o C

    Kiểm tra độ bền kéo trực tuyến (20 N)

    IL ≤ 0.3dB

    Độ bền cơ học ( 500 lần )

    IL ≤ 0.3dB

    Kiểm tra Thả ( sàn bê tông 4m , mỗi hướng một lần, ba lần tổng cộng )

    IL ≤ 0.3dB

    Giải pháp có liên quan

    • Hoạt động dễ dàng, đầu nối có thể được sử dụng trực tiếp trong ONU, cũng với sức bền chặt hơn 5 kg, nó được sử dụng rộng rãi trong dự án mạng FTTH của cuộc cách mạng. Nó cũng làm giảm việc sử dụng ổ cắm và bộ điều hợp, tiết kiệm chi phí của dự án.
    • Với 86 ổ cắm tiêu chuẩn và bộ chuyển đổi, kết nối làm cho kết nối giữa cáp thả và dây vá. Các tiêu chuẩn 86 socket cung cấp bảo vệ hoàn chỉnh với thiết kế độc đáo của nó.

    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: +8613590228527

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)