Dây cáp quang 40G OM3 MPO / MTP không thấm nước Dây kéo bền

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: Loại cơ bản MPO cassette
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 50pcs
Giá bán: 1 USD
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/C,T/T
Supply Ability: 500000PCS / Month

Mô tả sản phẩm

Mô-đun cáp quang, băng tần MPO / MTP 12core / 24core

Cassette MPO của DYS-Fiber được kết nối trước, được thử nghiệm trước, và có kết nối MPO 12 hoặc 24-sợi ở mặt sau mà vỡ ra các đầu nối đơn hoặc mảng ở mặt trước. Cassette được xây dựng tuỳ theo yêu cầu cấu hình của bạn và các mô-đun được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu ứng dụng cụ thể của bạn. Chọn từ nhiều kết nối khác nhau bao gồm LC, SC, và MU cho OM1, OM2, OM3, OM4 và OS2.

Tính năng, đặc điểm

1.Com với các kiểu chân đế Black Black LGX và có sẵn trong Cassettes Tùy chỉnh

2.100% nhà máy thử nghiệm với kết quả kiểm tra bao gồm trong mỗi băng cassette

3.Plug-n-play băng cassette loại bỏ sự cần thiết phải chấm dứt lĩnh vực hoặc splices

4.Cho phép di chuyển một cách đơn giản tới các mạng 40GbE và 100GbE với băng cassette MPO

Bộ chuyển đổi adapter 5.MPO cho phép dễ dàng định tuyến cáp và bán kính cong thích hợp

6 hoặc các đầu nối MPO hoặc các đầu nối rời rạc ở mặt trước, bao gồm LC, SC, và MU

7. Chế độ đa mode, multimode, laser được tối ưu hóa có sẵn

Các ứng dụng

1. Phù hợp với các máy bay mật độ cao và các giải pháp PCB (Printed Circuit Board) trong các hệ thống dữ liệu và viễn thông.

2. Sử dụng trong máy phát và thu, các đầu nối MPO cung cấp gấp 12 lần mật độ các đầu nối tiêu chuẩn , cung cấp không gian đáng kể và tiết kiệm chi phí

3. Thiết kế nhỏ gọn đề cập đến các ứng dụng có số lượng sợi cao , với các loại cáp nhỏ và nhẹ lý tưởng để sử dụng với các hạn chế về không gian lắp đặt.

4. Đầu nối MPO cho phép sử dụng sợi quang với các tình huống máy tính để bàn, nơi chỉ có một người dùng truy cập nhiều mạng. Thời gian cài đặt được cắt giảm đáng kể vì một kết nối có thể cung cấp cho người dùng quyền truy cập lên đến 6 mạng.

Dịch vụ của chúng tôi

1. Giá thành cạnh tranh
2. Giao hàng nhanh
3. Miễn phí mẫu được cung cấp
4.Chung thời gian bảo hành
5.Chất lượng tốt, dịch vụ OEM có sẵn
6. Sản phẩm chuyên nghiệp và hỗ trợ kỹ thuật
7. Trả lời nhanh cho bất kỳ câu hỏi hoặc yêu cầu
8. Dịch vụ giá trị gia tăng: ngoại trừ các sản phẩm tốt, chúng tôi có thể cung cấp các dịch vụ tốt về hậu cần và các trợ giúp khác mà bạn có thể cần