SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Tin tức

DYS được trưng bày tại OFC 2018 trong thời gian từ 13-15 tháng 3 tại San Diego

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Công ty Tin tức

    DYS được trưng bày tại OFC 2018 trong thời gian từ 13-15 tháng 3 tại San Diego

    DYS được trưng bày tại OFC 2018 trong thời gian từ 13-15 tháng 3 tại San Diego
    DYS được trưng bày tại OFC 2018 trong thời gian từ 13-15 tháng 3 tại San Diego, Hoa Kỳ đã đạt được thành công lớn. Triển lãm OFC là hội nghị và triển lãm toàn cầu lớn nhất về truyền thông quang học và các chuyên gia về mạng. Đây là lần thứ tư chúng tôi ở đó. Và trưng bày các sản phẩm của chính bạn cho bạn bè và đối tác có giá trị của chúng tôi.

    Lắp ráp MPO / MTP: Cáp lõi trong nhà / ngoài trời 12/24

    Cáp ngoài trời Patch: FULLX, ODVA, NSN, ODLC, CPRI, ODC, Hoptic, Mini SC, v.v ...

    Bộ chia quang: FBT, PLC Splitter

    Đóng ngoài trời: FTTX bao vây

    FTTX bao vây là sản phẩm mới của chúng tôi lần đầu tiên được trưng bày tại OFC thu hút được nhiều khách hàng. Và chắc chắn sẽ có mùa thu hoạch tốt. Mặt khác, chúng tôi có cuộc họp tốt với một số khách hàng cũ và đã nói chuyện nhiều hợp tác hơn trong tương lai.

    Triển lãm: OFC 2018
    Số gian hàng # 5238
    Ngày: 13-15 tháng 3

    Thêm: San Diego, Hoa Kỳ

    Chúng tôi mong được gặp bạn năm sau tại Santiago, Hoa Kỳ trong thời gian 5-7 tháng 3 năm 2019.

    Pub Thời gian : 2018-04-16 10:52:55 >> danh mục tin tức
    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: 86-0755-29650336

    Fax: 86-0755-29510505

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)