SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Tin tức

DYS được trưng bày trong OFC 2019 trong thời gian từ ngày 5 tháng 3 tại San Diego, Hoa Kỳ đã đạt được thành công lớn

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
    Công ty Tin tức

    DYS được trưng bày trong OFC 2019 trong thời gian từ ngày 5 tháng 3 tại San Diego, Hoa Kỳ đã đạt được thành công lớn

    DYS được trưng bày trong OFC 2019 trong thời gian từ ngày 5 tháng 3 tại San Diego, Hoa Kỳ đã đạt được thành công lớn

    Triển lãm OFC là hội nghị và triển lãm toàn cầu lớn nhất dành cho các chuyên gia truyền thông và mạng quang. Đây là lần thứ năm chúng tôi ở đó. DYS tập trung vào việc hiển thị các sản phẩm cao cấp bao gồm MTP lắp ráp, dây Patch ngoài trời, Đầu nối mật độ cao, bộ dụng cụ Breakout, v.v.

    Các sản phẩm chất lượng cao của DYS, quản lý sản xuất tiêu chuẩn và dịch vụ khách hàng vượt trội đã giành được nhiều khách hàng tại thị trường Bắc Mỹ.

    Triển lãm: OFC 2019
    Gian hàng #: 4722
    Ngày: 5 tháng 3

    Thêm: San Diego, Hoa Kỳ

    Chúng tôi mong được gặp bạn vào năm tới tại Santiago, Hoa Kỳ trong thời gian 10-12 tháng 3 năm 2020.

    DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success. DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success.


    DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success. DYS exhibited in OFC 2019 during 5-7th March in San Diego, USA which achieved great success.

    Pub Thời gian : 2019-03-09 10:50:39 >> danh mục tin tức
    Chi tiết liên lạc
    SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

    Người liên hệ: Mr. Roy Huang

    Tel: 86-0755-29650336

    Fax: 86-0755-29510505

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)