Dây cáp SC SC Patch 100% Mất ít hơn <0,1dB Dây cáp chính Opitc OM1, OM2, OM3, OM4

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: Dây cáp quang
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Mẫu số:: Dây cáp quang Loại trình kết nối:: SC / LC / ST / FC / E2000 / MTRJ / DIN / D4
Áo khoác sợi: 0,9mm / 2.0mm / 3.0mm Lõi sợi: đơn giản, song công
Mất mát trở lại: ≥55dB (MM) : 30.30.30 dB
Áo khoác: Riser (OFNR), Hội nghị toàn thể (OFNP), LSZH Chiều dài: 1m, 2m, 5m, Tùy chỉnh
Chứng nhận: ISO9001, ROHS Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển
Điểm nổi bật:

fiber optic jumper

,

single mode fiber patch cables

Mô tả sản phẩm

Dây cáp SC SC Patch 100% Mất ít hơn <0,1dB Dây cáp chính Opitc OM1, OM2, OM3, OM4

Dây vá sợi quang có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode.

Cả hai phiên bản dây cáp quang singlemode và multimode đều đi kèm với một ferrule gốm zirconia với cấu hình PC, UPC, APC được đánh bóng trước và đầu hình cầu lồi.

Những kiểu mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn, phản xạ thấp và mất quang, trong khi vẫn đảm bảo độ lặp lại tối đa

ỨNG DỤNG

1. Viễn thông

2. CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

3. Công nghiệp quân sự

4. Y khoa

ĐẶC TRƯNG

1. Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược

2. Ferrule cuối bề mặt tiền chế

3. Độ bền cơ học tuyệt vời

4. Tốt trong khả năng lặp lại

5. Trao đổi tốt

6. Sản xuất xanh, CE, tiêu chuẩn RoHS

ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM


1. Chất liệu của gốm Ferrule: Chất lượng zirconium ổn định và dễ đánh bóng
2. Khả năng cung cấp tốt (đầu nối mảnh 20K-30K mỗi ngày)
3. Thời gian giao hàng nhanh (5 - 7 ngày)
4. Tuân thủ hệ thống chất lượng ISO 9001
5. Kiểm tra 100% trước khi giao hàng
6. 3D đã qua thử nghiệm với báo cáo cho tùy chọn
7. Tất cả các loại đầu nối cho tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905, v.v.)

THÔNG SỐ SẢN PHẨM


Chế độ Chế độ đơn Đa chế độ
đánh bóng UPC APC máy tính
Mất chèn 30.30.30dB ≤0,20dB ≤0,20dB
Mất mát trở lại DB50dB ≥60dB ≥30dB
Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
Độ bền (500 Matings) .20,2dB
Nhiệt độ hoạt động -40oC ~ + 60oC
Nhiệt độ bảo quản -45 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa Thông số 60794-2-30
Tuân thủ tiêu chuẩn RoHS, IEC và GR-326

Loại sợi Chế độ đơn: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
Đa chế độ: (5) 50/125-OM2 (6) 62,5 / 125-OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
Kết nối SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, FC / APC, ST / PC, E2000 / PC, E2000 / APC, MU / PC, MTRJ / Nữ, MTRJ / Nam, MPO / MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
Loại dây Đơn giản, song công
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
Áo khoác cáp PVC, OFNR, LSZH, OFNP
chiều dài (M) 0,5m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m Tùy chỉnh