SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Cable

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    Fiber Optic Cable

    (3)
    Trung Quốc Dây cáp quang trong nhà song công Dây cáp 1000/300 Độ bền dẹt linh hoạt nhà máy sản xuất

    Dây cáp quang trong nhà song công Dây cáp 1000/300 Độ bền dẹt linh hoạt

    2.8 x 4.8mm Indoor Duplex Fiber Optic Patch Cord With Inflaming Retarding Quick Detail: Name:62.5/125 Fiber Optical Patch Cable Material: PVC, LSZH, OFNR, OFNP Flattening strength: 1000/300 Bending radius: 60... Read More
    2019-05-07 16:40:49
    Trung Quốc Cáp quang sợi đôi màu cam, Dây nối sợi quang trong nhà 62,5 / 125um nhà máy sản xuất

    Cáp quang sợi đôi màu cam, Dây nối sợi quang trong nhà 62,5 / 125um

    Indoor 62.5 / 125um Fiber Optic Patch Cord , Orange Duplex Flat Fiber Optic Cable Quick Detail: Name:62.5/125 Jacket color:Orange Model Number:GJFJVV Description Splayed indoor optical fiber cable used for ... Read More
    2019-05-07 16:35:25
    Trung Quốc Cáp quang 62,5 / 125um, Dây cáp quang phẳng song song nhà máy sản xuất

    Cáp quang 62,5 / 125um, Dây cáp quang phẳng song song

    62.5 / 125um Duplex Flat Fiber Optic Patch Cord , Inflaming Retarding Quick Detail: Name:62.5/125 Jacket color:Orange Model Number:GJFJVV Diameter: 2.8*4.8mm Material: PVC, LSZH, OFNR, OFNP Description Splayed ... Read More
    2019-05-07 16:35:03
    Page 1 of 1