SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Cable Assemblies

Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Cable Assemblies

(58)
Trung Quốc 4 lõi AARC-LC Nữ hội đồng cáp quang Singlemode 9/125 nhà máy sản xuất

4 lõi AARC-LC Nữ hội đồng cáp quang Singlemode 9/125

4Có dây cáp quang nữ AARC-LC nữ Singlemode 9/125 Chi tiết nhanh: Số mô hình: AARC Loại sợi: Singlemode9 / 125 Mất Inserion: 45db Chi tiết: AARC lắp ráp cáp môi trường khắc nghiệt là cài đặt thân thiện cho các ... Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc AARC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Fiber Optic Patch Cord nhà máy sản xuất

AARC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Fiber Optic Patch Cord

ODC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Patch Cord Chi tiết nhanh Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: ODC2-ST Mất Inserion: 45db Chứng nhận : ... Read More
2018-11-19 10:32:28
Trung Quốc LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord nhà máy sản xuất

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Cáp treo cáp ngoài trời MỤC Sự miêu tả Q'TY 1 Cáp sợi trong nhà / ngoài trời 2Core 1 PC 2 Break Out Kits 2 PCS 3 Ống thép dày 3.0mm 4 PCS 4 LC khởi động 4 PCS 5 LC Duplex Clips 2 PCS 6 LC ... Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies nhà máy sản xuất

ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies

Hội đồng cáp quang ngoài trời ODVA-FTTA Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: ODVA Inserion Loss: Read More
2018-08-08 09:33:19
Trung Quốc Cáp đen cáp PVC / LSZH / PE IP67 lắp ráp với 4 PCS LC Boot nhà máy sản xuất

Cáp đen cáp PVC / LSZH / PE IP67 lắp ráp với 4 PCS LC Boot

ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies LC Armored Cable Quick Details: Place of Origin: Guangdong, China (Mainland) Brand Name: DYS/OEM Connector type: ODVA/LC Inserion Loss: Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc 7.0mm AARC-AARC cáp quang hội đồng, sợi quang Patch Cord nhà máy sản xuất

7.0mm AARC-AARC cáp quang hội đồng, sợi quang Patch Cord

Hội đồng cáp quang AARC-AARC 7.0mm Chi tiết nhanh Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: AARC-AARC Mất Inserion: 45db Chứng nhận : ISO9001, ROHS Tính năng, đặc điểm * 2 và ... Read More
2018-11-19 09:56:34
Trung Quốc 8-48F gắn tường hoặc cực lắp đặt cáp quang FTTX nhà máy sản xuất

8-48F gắn tường hoặc cực lắp đặt cáp quang FTTX

Bao vây FTTX là một giải pháp phân phối sợi kinh tế mới cho sử dụng ngoài trời. So sánh các sản phẩm truyền thống, Bao vây FTTX dễ vận hành và có khả năng tương thích cao. Nó có thể được sử dụng để gắn tường, l... Read More
2019-01-15 09:21:10
Trung Quốc Black Waterproof ODLC / PDLC Fiber Optic Patch Cord , High shock nhà máy sản xuất

Black Waterproof ODLC / PDLC Fiber Optic Patch Cord , High shock

Dây cáp quang ODLC / PDLC chống thấm nước màu đen, độ giật cao Chi tiết nhanh: Loại sợi: Singlemode9 / 125 Mất Inserion: 45db Đường kính: 7,0mm Màu cáp: Đen Chi tiết giao hàng: trong 3 ngày Chi tiết: Các cụm c... Read More
2019-01-14 11:04:28
Trung Quốc OUTDOOR Optical fiber patch cable SC/APC-LC/UPC nhà máy sản xuất

OUTDOOR Optical fiber patch cable SC/APC-LC/UPC

Cáp quang sợi quang ngoài trời SC / APC-LC / UPC Chi tiết nhanh: Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS Số mô hình: SC / APC-LC Chứng nhận: ISO9001: 2008 Loại sợi: G652D Màu: trắng hoặc tùy ... Read More
2018-11-19 10:44:15
Trung Quốc Outdoor 2 Core IP67 ODVA FTTA Armored Fiber Optic Cable IS09001-2008 nhà máy sản xuất

Outdoor 2 Core IP67 ODVA FTTA Armored Fiber Optic Cable IS09001-2008

ODVA-FTTA Cáp quang ngoài trời lắp ráp LC bọc thép cáp Sự miêu tả: MỤC Sự miêu tả Q'TY 1 2 sợi trong nhà / ngoài trời cáp 1 PC 2 Break Out Kits 2 chiếc 3 Ống bọc thép 3.0mm 4 PCS 4 LC Boot 4 PCS 5 LC Duplex ... Read More
2018-11-19 10:42:13
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|