SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Cable Assemblies

Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Cable Assemblies

(62)
Trung Quốc 4 lõi AARC-LC Nữ hội đồng cáp quang Singlemode 9/125 nhà máy sản xuất

4 lõi AARC-LC Nữ hội đồng cáp quang Singlemode 9/125

4Có dây cáp quang nữ AARC-LC nữ Singlemode 9/125 Chi tiết nhanh: Số mô hình: AARC Loại sợi: Singlemode9 / 125 Mất Inserion: 45db Chi tiết: AARC lắp ráp cáp môi trường khắc nghiệt là cài đặt thân thiện cho các ... Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc AARC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Fiber Optic Patch Cord nhà máy sản xuất

AARC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Fiber Optic Patch Cord

ODC-ST cáp quang hội đồng quản trị Không thấm nước ngoài trời 4 lõi Patch Cord Chi tiết nhanh Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: ODC2-ST Mất Inserion: 45db Chứng nhận : ... Read More
2018-11-19 10:32:28
Trung Quốc LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord nhà máy sản xuất

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Outdoor Cable Assembly Patch Cord

LC-LC Duplex CPRI-FTTA Cáp treo cáp ngoài trời MỤC Sự miêu tả Q'TY 1 Cáp sợi trong nhà / ngoài trời 2Core 1 PC 2 Break Out Kits 2 PCS 3 Ống thép dày 3.0mm 4 PCS 4 LC khởi động 4 PCS 5 LC Duplex Clips 2 PCS 6 LC ... Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies nhà máy sản xuất

ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies

Hội đồng cáp quang ngoài trời ODVA-FTTA Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: ODVA Inserion Loss: Read More
2018-08-08 09:33:19
Trung Quốc Cáp đen cáp PVC / LSZH / PE IP67 lắp ráp với 4 PCS LC Boot nhà máy sản xuất

Cáp đen cáp PVC / LSZH / PE IP67 lắp ráp với 4 PCS LC Boot

ODVA-FTTA Outdoor Fiber Optic Cable Assemblies LC Armored Cable Quick Details: Place of Origin: Guangdong, China (Mainland) Brand Name: DYS/OEM Connector type: ODVA/LC Inserion Loss: Read More
2018-10-16 17:21:36
Trung Quốc 7.0mm AARC-AARC cáp quang hội đồng, sợi quang Patch Cord nhà máy sản xuất

7.0mm AARC-AARC cáp quang hội đồng, sợi quang Patch Cord

Hội đồng cáp quang AARC-AARC 7.0mm Chi tiết nhanh Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: AARC-AARC Mất Inserion: 45db Chứng nhận : ISO9001, ROHS Tính năng, đặc điểm * 2 và ... Read More
2018-11-19 09:56:34
Trung Quốc IP67 FTTX cáp chống nước ODVA LC SC MPO ngoài trời nhà máy sản xuất

IP67 FTTX cáp chống nước ODVA LC SC MPO ngoài trời

Cáp quang ngoài trời ODVA-FTTA Lắp ráp cáp LC bọc thép Chi tiết nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Kiểu kết nối: ODVA / LC Mất Inserion:... Read More
2019-03-12 11:25:01
Trung Quốc Lắp cáp ngoài trời LC cho Ericsson RRU cho Ericsson Thiết bị nhà máy sản xuất

Lắp cáp ngoài trời LC cho Ericsson RRU cho Ericsson Thiết bị

Lắp ráp cáp ngoài trời LC cho Ericsson RRU cho Thiết bị Ericsson Tính năng, đặc điểm: .IP67 được xếp hạng để đảm bảo bảo vệ khỏi bụi và nước ngâm Đầu nối .LC đủ điều kiện để Telcordia GR-326 và TIA / EIA 568B.3 ... Read More
2019-03-12 11:18:07
Trung Quốc ODVA / LC Armored Fiber Optic Cable Assemblies With 7.0mm / 4.8mm Jacket nhà máy sản xuất

ODVA / LC Armored Fiber Optic Cable Assemblies With 7.0mm / 4.8mm Jacket

Cáp quang ngoài trời ODVA-FTTA Lắp ráp cáp LC bọc thép Chi tiết nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: LC Kiểu kết nối: ODVA / LC Mất Inserion:... Read More
2019-03-12 11:15:50
Trung Quốc Kết nối cáp đơn mode H kết nối 1 sợi với Corning OptiTap Kết nối cứng nhà máy sản xuất

Kết nối cáp đơn mode H kết nối 1 sợi với Corning OptiTap Kết nối cứng

Khả năng cung cấp: 20000 Piece / Pieces mỗi tuần Đóng gói và giao hàng Chi tiết đóng gói: Hộp riêng hoặc theo yêu cầu của khách hàng Cảng: Thâm Quyến Thời gian thực hiện: 3-5 ngày H Kết nối cáp 1 sợi đơn với c... Read More
2019-03-12 11:13:20
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|