SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    Fiber Optic Cable Assemblies

    (66)
    Trung Quốc Cáp quang NSN-LC / UPC G657A1 Lắp ráp song công Đường kính 90 độ 7.0mm nhà máy sản xuất

    Cáp quang NSN-LC / UPC G657A1 Lắp ráp song công Đường kính 90 độ 7.0mm

    Bộ đôi cáp quang NSN-LC / UPC G657A1 song công 90 độ Chi tiết nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: NSN-LC / UPC Loại sợi: G657A1 Chứng nhận : ISO 9001, ... Read More
    2019-05-07 15:19:22
    Trung Quốc Dây cáp quang chống thấm nước Màu đen cho đầu nối quang mini SC nhà máy sản xuất

    Dây cáp quang chống thấm nước Màu đen cho đầu nối quang mini SC

    Đầu nối quang nhỏ SC Đầu nối cáp quang không thấm nước Chi tiết nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Nhãn hiệu: DYS Số Model: Mini SC Chứng nhận: ISO9001: 2008 Màu đen Chất liệu: LSZH, PVC Đầu n... Read More
    2019-05-07 15:19:26
    Trung Quốc 1 sợi đơn - Cáp nối ngoài trời Cáp sợi quang Lắp ráp H Kết nối quang nhà máy sản xuất

    1 sợi đơn - Cáp nối ngoài trời Cáp sợi quang Lắp ráp H Kết nối quang

    H quang nối OptiTap 1 sợi đơn-Tube ngoài trời Jumper Chi tiết ngắn gọn: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS Model: H quang Connector (OptiTap) Chứng nhận: ISO9001: 2008 Màu đen Ch... Read More
    2019-05-07 15:19:26
    Trung Quốc Cáp quang đa lõi kép Multimode Lắp ráp 90 độ NSN-LC / UPC để phát sóng nhà máy sản xuất

    Cáp quang đa lõi kép Multimode Lắp ráp 90 độ NSN-LC / UPC để phát sóng

    Hệ thống cáp quang hai cấp độ hai chiều NSN-LC / UPC Chi tiết nhanh: Nơi sản xuất: Guangdong, China (Mainland) Thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: NSN-LC / UPC Chứng nhận : ISO9001, ROHS Đường kính: 7.0mm Cáp m... Read More
    2019-05-07 15:19:23
    Trung Quốc Cáp Ethernet Cáp quang đơn ống 1 Cáp quang OptiTap đến dây nhảy SC / APC nhà máy sản xuất

    Cáp Ethernet Cáp quang đơn ống 1 Cáp quang OptiTap đến dây nhảy SC / APC

    Cáp singlemode đơn 1 sợi OptiTap sang Dây nhảy SC / APC Việc lắp ráp cáp với các đầu nối được kết thúc tại nhà máy, được niêm phong môi trường và cứng để giảm chi phí và thời gian triển khai cáp thả trong các m... Read More
    2019-05-07 15:19:25
    Trung Quốc CPRI - Lắp ráp cáp quang ngoài trời FTTA với chứng nhận RoHS UL nhà máy sản xuất

    CPRI - Lắp ráp cáp quang ngoài trời FTTA với chứng nhận RoHS UL

    CPRI - Lắp ráp cáp quang ngoài trời FTTA với RoHS, UL 1. Tính năng: 1> FTTA, trạm gốc WiMax, Ứng dụng ngoài trời CATV; 2> Đường kính tùy chọn: 4,8mm, 7,0mm hoặc Tùy chỉnh; 3> Áo khoác tùy chọn: LSZH, PE., Bọc ... Read More
    2019-05-07 15:19:19
    Trung Quốc Cáp quang kỹ thuật số SM G657A CPRI AARC To NSN Boot LC Duplex 20M nhà máy sản xuất

    Cáp quang kỹ thuật số SM G657A CPRI AARC To NSN Boot LC Duplex 20M

    CPRI cáp hội đồng ODC để NSN khởi động LC Duplex 20M Bộ khung cáp môi trường khắc nghiệt ODC thân thiện với các ứng dụng cố định hoặc di động và truyền dữ liệu đáng tin cậy qua các khoảng cách lớn trong điều ki... Read More
    2019-05-07 15:19:27
    Trung Quốc 2 lõi AARC - Lắp ráp cáp ngoài trời LC 24 lõi LC cho các hệ thống giám sát nhà máy sản xuất

    2 lõi AARC - Lắp ráp cáp ngoài trời LC 24 lõi LC cho các hệ thống giám sát

    Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: 2 Lõi AARC-LC 24 Lõi LC Chiều dài: Tùy chỉnh Mất chèn: IEC 61300-3-34 singlemode typ: ≤ 0,2 dB 97% ≤ 0,45 dB multimode typ: ≤ 0,2 dB 97% ≤ 0.50 d Tính năng... Read More
    2019-05-07 15:19:27
    Trung Quốc Lắp ráp cáp quang bao vây FTTX 8-48F Lắp đặt / gắn tường nhà máy sản xuất

    Lắp ráp cáp quang bao vây FTTX 8-48F Lắp đặt / gắn tường

    Bao vây FTTX là một giải pháp phân phối sợi kinh tế mới cho sử dụng ngoài trời. So sánh các sản phẩm truyền thống, Bao vây FTTX dễ vận hành và có khả năng tương thích cao. Nó có thể được sử dụng để gắn tường, l... Read More
    2019-05-07 15:19:29
    Trung Quốc H Kết nối MiniSC Cáp quang Cáp lắp ráp Thiết bị đầu cuối quang FTTX nhà máy sản xuất

    H Kết nối MiniSC Cáp quang Cáp lắp ráp Thiết bị đầu cuối quang FTTX

    FTTXEnclensesisanewec economfiberdistributionsolutionforoutdooruse.Comparetraditableproducts, FTTXEnclensesis dễ dàng điều trị, tương thích 1.FTTXEnclensesApplication Field.FTTHfield Truyền thốngolutionuseONUor... Read More
    2019-05-07 15:19:29
    Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|