SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Terminal Box

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    Fiber Optic Terminal Box

    (83)
    Trung Quốc Hộp kết thúc sợi quang 12 cổng SC FTTH-020 Dòng 0.9 2.0 3.0mm Đường kính đuôi lợn nhà máy sản xuất

    Hộp kết thúc sợi quang 12 cổng SC FTTH-020 Dòng 0.9 2.0 3.0mm Đường kính đuôi lợn

    12 Cổng SC FTTH-020 Hộp cáp quang chấm dứt 0.9mm Đường kính Pigtail 2.0mm 3.0mm Hộp đầu cuối sợi quang FTTH-020 được sử dụng để kết nối dây cáp và cáp bảo vệ kết thúc. Nó có thể được đặt trong tường trong phòng... Read More
    2019-05-07 16:23:21
    Trung Quốc Hộp đầu cuối sợi quang đa cổng, hộp nối cáp quang Odva Chất liệu ABS nhà máy sản xuất

    Hộp đầu cuối sợi quang đa cổng, hộp nối cáp quang Odva Chất liệu ABS

    Miếng chống trượt chống tràn FTTA với Cổng Đa (MTP / MPO / LC / SC) ODVA Đầu nối Đầu cuối ODVA BBU RRU Patch Cable dùng cho ứng dụng CPRI, được sử dụng rộng rãi trong các trạm gốc 3G, 4G và WIMAX, Viễn thong ... Read More
    2019-05-07 16:23:21
    Trung Quốc FTTH Fiber SC / APC 2 lõi thiết bị đầu cuối sợi quang tiết kiệm không gian Kích thước 100 * 80 * 22mm nhà máy sản xuất

    FTTH Fiber SC / APC 2 lõi thiết bị đầu cuối sợi quang tiết kiệm không gian Kích thước 100 * 80 * 22mm

    FTTH-016 SC / APC 2Core Cáp quang FTTH mini box Chi tiết Nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số hiệu: FTTH-016 Dung lượng tối đa: 2Core Màu sắc: Trắng Ứng dụng: FTTH ... Read More
    2019-05-07 16:23:20
    Trung Quốc Hộp kết thúc cáp quang SC / APC 8 cổng, Hộp kết thúc cáp quang FTTH nhà máy sản xuất

    Hộp kết thúc cáp quang SC / APC 8 cổng, Hộp kết thúc cáp quang FTTH

    FTTH-004 Hộp kết nối quang học SC / APC 8port Hộp FTTH mini Chi tiết Nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số hiệu: FTTH-004 Dung lượng tối đa: 8 cổng Màu sắc: Trắng ... Read More
    2019-05-07 16:23:20
    Trung Quốc Thiết bị đầu cuối FTTH cáp quang gắn trên tường 16 cổng IS09001 Phê duyệt nhà máy sản xuất

    Thiết bị đầu cuối FTTH cáp quang gắn trên tường 16 cổng IS09001 Phê duyệt

    Cáp 16 cổng IP65 Cáp quang FTTH Chi tiết Nhanh: Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số hiệu: FTTH-005 Dung lượng tối đa: 16 cổng Màu sắc: Trắng Ứng dụng: FTTH Thông tin chi ... Read More
    2019-05-07 16:23:19
    Trung Quốc Fiber Optic Terminal Box,1U 19'' rotary type 24core rack mount nhà máy sản xuất

    Fiber Optic Terminal Box,1U 19'' rotary type 24core rack mount

    Cáp quang Terminal Box, 1U 19 "quay kiểu 24core rack mount Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Kích thước (HxWxD) mm: 430x300x1U Đường kính cáp (mm): Ф5 ~ Ф10 Vật liệu: Thép không gỉ Thông số kỹ thuật Mục OTB... Read More
    2019-05-07 16:23:04
    Trung Quốc Cổng kết nối đa cổng (MTP / MPO / LC / SC), Hộp nối cáp quang Odva nhà máy sản xuất

    Cổng kết nối đa cổng (MTP / MPO / LC / SC), Hộp nối cáp quang Odva

    Miếng chống trượt chống tràn FTTA với Cổng Đa (MTP / MPO / LC / SC) ODVA Đầu nối Đầu cuối ODVA BBU RRU Patch Cable là ứng dụng CPRI, được sử dụng rộng rãi trong các trạm cơ sở 3G, 4G và WIMAX, Viễn thong Long ... Read More
    2019-05-23 08:31:08
    Trung Quốc 12 Cổng SC FTTH-020 Hộp cáp quang chấm dứt 0.9mm Đường kính Pigtail 2.0mm 3.0mm nhà máy sản xuất

    12 Cổng SC FTTH-020 Hộp cáp quang chấm dứt 0.9mm Đường kính Pigtail 2.0mm 3.0mm

    12 Cổng SC FTTH-020 Hộp cáp quang chấm dứt 0.9mm Đường kính Pigtail 2.0mm 3.0mm Hộp đầu cuối sợi quang FTTH-020 được sử dụng để kết nối dây cáp và cáp bảo vệ kết thúc. Nó có thể được đặt trong tường trong phòng... Read More
    2019-05-23 08:31:06
    Trung Quốc Mini 16 Port FTTH Fiber Optic Terminal Box LC16 core , Fibre Termination Box nhà máy sản xuất

    Mini 16 Port FTTH Fiber Optic Terminal Box LC16 core , Fibre Termination Box

    FTTH mini box FTTH-004 Fiber Optic Terminal Box LC16core Quick Detail: Place of Origin: Guangdong, China (Mainland) Brand Name: DYS/OEM Model Number: FTTH-004 Max Capacity: 16 port Color: White Application: ... Read More
    2019-05-23 08:31:04
    Trung Quốc Cáp kết nối sợi quang FTTH 2 cổng cho Fiber to Building nhà máy sản xuất

    Cáp kết nối sợi quang FTTH 2 cổng cho Fiber to Building

    Cáp kết nối sợi quang FTTH 2 cổng cho Fiber to Building Chi tiết Nhanh: Số hiệu: FTTH-006 Kích thước: 86 * 86 * 10 Đường kính cáp: 5mm-10mm Tính năng, đặc điểm 1. Kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ để lắp đặt dễ ... Read More
    2019-05-23 08:31:00
    Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|