SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Transceiver

Sản phẩm tốt nhất
Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Transceiver

(10)
Trung Quốc Single-mode Fiber Optic Transceiver nhà máy sản xuất

Single-mode Fiber Optic Transceiver

Chi tiết nhanh 1. Nơi xuất xứ: GUA, uangdong, Trung Quốc (Đại lục) 2. Tên thương hiệu: DYS Số 3.Model: thu phát SFP 4. người quản lý: CÓ 5. Giấy chứng nhận: ISO 9001, RoHS Thông số kỹ thuật Gói 1.SFP với đầu n... Read More
2019-01-15 09:11:43
Trung Quốc Single-mode Fiber Optic Transceiver Compliant IEC60825-1 / RoHS nhà máy sản xuất

Single-mode Fiber Optic Transceiver Compliant IEC60825-1 / RoHS

Chi tiết nhanh 1. Nơi xuất xứ: GUA, uangdong, Trung Quốc (Đại lục) 2. Tên thương hiệu: DYS Số 3.Model: thu phát SFP 4. người quản lý: CÓ 5. Giấy chứng nhận: ISO 9001, RoHS Thông số kỹ thuật Gói 1.SFP với đầu n... Read More
2019-01-15 09:10:49
Trung Quốc 10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector nhà máy sản xuất

10G XFP Fiber Optic Transceiver Full Duplex LC Connector

Chi tiết nhanh 1. Nơi xuất xứ: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) 2.Model Số: 10G XFP 3.Certifaction: ISO 9001, RoHS 4. Tên thương hiệu: DYS Thai nhi 1.Supports 9,95Gb / s đến 10,5Gb / s tốc độ bit 2. Tản đi... Read More
2019-01-15 09:09:56
Trung Quốc RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km nhà máy sản xuất

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 20km

RoHS tuân thủ 10Gb / s SFP + Bộ thu phát hai chiều, tầm với 20km 1270 / 1330nm TX / 1330/1270 nm TÍNH NĂNG SẢN PHẨM ● Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 9,95Gb / giây đến 10,3Gb / giây ● Bộ kết nối LC đơn giản SFP + Bộ thu ... Read More
2019-01-15 09:07:20
Trung Quốc RoHS Compliant 8.5Gb/s SFP+ 850nm 300m Optical Transceiver(SFP+,MM,SR) nhà máy sản xuất

RoHS Compliant 8.5Gb/s SFP+ 850nm 300m Optical Transceiver(SFP+,MM,SR)

Bộ thu phát quang tuân thủ RoHS 8,5Gb / s SFP + 850nm 300m (SFP +, MM, SR) TÍNH NĂNG SẢN PHẨM l cắm nóng l Giao diện quang tương thích với chuẩn IEEE 802.3ae l Lên tới 300m trên MMF 50 / 125um (2000MHZ.KM) Máy ... Read More
2019-01-15 09:05:25
Trung Quốc SC-Duplex Optical Receptacle , 10G X2 Fiber Optics Transceiver nhà máy sản xuất

SC-Duplex Optical Receptacle , 10G X2 Fiber Optics Transceiver

Chi tiết nhanh 1. Nơi xuất xứ: CN, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) 2. Tên thương hiệu: DYS Số 3.Model: Bộ thu phát 10G 4.Certifaction: ISO 9001, RoHS Thai nhi 1.SC-Receptory quang 2.MDIO, Hỗ trợ DOM Máy dò ảnh ... Read More
2019-01-15 09:05:08
Trung Quốc BiDirectional Fiber Optic Transceiver In 1X9 Single Mode nhà máy sản xuất

BiDirectional Fiber Optic Transceiver In 1X9 Single Mode

Chi tiết nhanh 1. Nơi xuất xứ: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) 2. Tên thương hiệu: DYS 3.Model Number: thu phát quang 4. người quản lý: CÓ 5. Giấy chứng nhận: ISO 9001 Lông vũ 1.Single Fiber Bi-Directiona... Read More
2019-01-15 09:04:05
Trung Quốc 10G Fiber Optic Transceiver nhà máy sản xuất

10G Fiber Optic Transceiver

Bộ thu phát quang 10G XFP Đầu nối LC Duplex toàn bộ Chi tiết nhanh 1.Mạng Xuất xứ: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS 3.Model Số: 10G XFP 4.Certifaction: ISO9001, ROHS Feture 1. Hỗ trợ t... Read More
2018-08-08 09:33:34
Trung Quốc BiDi SFP Fiber Optic Transceiver Package With LC / SC Connector nhà máy sản xuất

BiDi SFP Fiber Optic Transceiver Package With LC / SC Connector

Bộ thu phát bằng sợi quang SFP BiDi với đầu nối LC / SC Chi tiết nhanh 1.Mỗi nguồn gốc: GUA, Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục), Tên thương hiệu: DYS 3.Model Số: SFP thu phát 4.manufcturer: YES 5. Văn bằng: ... Read More
2018-08-08 09:33:34
Trung Quốc RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 40km nhà máy sản xuất

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 40km

RoHS Compliant 10Gb/s SFP+ Bi-Directional Transceiver, 40km Reach 1270/1330nm TX / 1330/1270 nm RX PRODUCT FEATURES ●Supports 9.95Gb/s to 10.3Gb/s data rates ●Simplex LC Connector Bi-Directional SFP+ Optical ... Read More
2018-08-08 09:33:34
Page 1 of 1