SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

MPO/MTP

Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO/MTP

(67)
Trung Quốc MTP - LC 24core 9/125 Dây cáp quang, thiết bị có giao diện MPO / MTP nhà máy sản xuất

MTP - LC 24core 9/125 Dây cáp quang, thiết bị có giao diện MPO / MTP

Chi tiết nhanh: Số mô hình: MTP-LC24 Loại sợi: MM Chiều dài sợi: 1M, 2M, 3M, 5M hoặc tùy chỉnh Mất Inserion: Read More
2019-01-14 11:08:28
Trung Quốc MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà máy sản xuất

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO đến LC Patch Trunk Cáp Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Nhãn hiệu: DYS Số Model: MPO Số lượng Conductors: ≥ 10 Áo khoác ngoài trời :: LSZH, OFNP, ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord nhà máy sản xuất

24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord

24 lõi cáp MPO / MTP 3.0mm 3 M cáp quang Patch Cord Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: MPO / MTP Chứng nhận : ISO9001, ROHS Loại cáp: Vải tròn ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette nhà máy sản xuất

12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette

12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof nhà máy sản xuất

40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof

Mô-đun cáp quang, băng tần MPO / MTP 12core / 24core Cassette MPO của DYS-Fiber được kết nối trước, được thử nghiệm trước, và có kết nối MPO 12 hoặc 24-sợi ở mặt sau mà vỡ ra các đầu nối đơn hoặc mảng ở mặt trư... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc Fiber quang OM3 với kéo mắt và ổ cắm MPO đến MPO Patch Cord nhà máy sản xuất

Fiber quang OM3 với kéo mắt và ổ cắm MPO đến MPO Patch Cord

Fiber quang OM3 với kéo mắt và ổ cắm MPO đến MPO Patch Cord Tiêu chuẩn tuân thủ : Cáp Jacket phù hợp với tiêu chuẩn NFPA 262 về không quang dẫn không dẫn điện (OFNP) hoặc tiêu chuẩn ngọn lửa Halogen Không Hơi ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc Trung tâm dữ liệu 4 * 12 MTP - LC duplex 48 lõi Thiết bị dây nối MPO quang với giao diện MPO / MTP nhà máy sản xuất

Trung tâm dữ liệu 4 * 12 MTP - LC duplex 48 lõi Thiết bị dây nối MPO quang với giao diện MPO / MTP

Các cụm cáp DYS / MPO / MTP và các dây cáp mulitcore thân cây cho phép triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường sợi cao khác, giảm thời gian và chi phí ... Read More
2019-01-14 11:10:23
Trung Quốc SM MM 12 Fiber 24 Fiber Female Fiber MTP MPO Loopback Cable nhà máy sản xuất

SM MM 12 Fiber 24 Fiber Female Fiber MTP MPO Loopback Cable

Bằng cách lặp lại, kết nối lại các kết nối từ các cặp truyền đến các cặp nhận trong các thiết bị mạng, MTP Loopback tạo ra một liên kết quang hoàn chỉnh. Điều này cho phép bạn đánh giá hiệu suất của các thành ... Read More
2019-01-13 16:02:41
Trung Quốc 12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà máy sản xuất

12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback

Máy đo vòng lặp quang MTP / MPO OM3 thường được sử dụng cho các quy trình kiểm tra và đo lường trong môi trường mạng. Tính năng tab đẩy để dễ dàng ngắt kết nối. Một nắp bụi được bao gồm để bảo vệ trong quá tr... Read More
2019-01-13 15:23:06
Trung Quốc 12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback nhà máy sản xuất

12 sợi 24 sợi nữ Sợi quang MTP MPO Loopback

Máy kiểm tra vòng lặp sợi quang MTP / MPO OM3 thường được sử dụng cho các quy trình kiểm tra và đo lường trong môi trường mạng. Tính năng tab đẩy để dễ dàng ngắt kết nối. Một nắp bụi được bao gồm để bảo vệ ... Read More
2019-01-13 15:14:07
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|