SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

MPO/MTP

Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO/MTP

(67)
Trung Quốc MTP - LC 24core 9/125 Dây cáp quang, thiết bị có giao diện MPO / MTP nhà máy sản xuất

MTP - LC 24core 9/125 Dây cáp quang, thiết bị có giao diện MPO / MTP

Chi tiết nhanh: Số mô hình: MTP-LC24 Loại sợi: MM Chiều dài sợi: 1M, 2M, 3M, 5M hoặc tùy chỉnh Mất Inserion: Read More
2019-01-14 11:08:28
Trung Quốc MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables nhà máy sản xuất

MPO-LC/APC 8Core Fiber Optic MPO to LC Patch Trunk Cables

MPO-LC / APC 8Core Fiber Optic MPO đến LC Patch Trunk Cáp Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Nhãn hiệu: DYS Số Model: MPO Số lượng Conductors: ≥ 10 Áo khoác ngoài trời :: LSZH, OFNP, ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord nhà máy sản xuất

24 Core MPO / MTP 3.0mm 3M Cable Optical Fiber Patch Cord

24 lõi cáp MPO / MTP 3.0mm 3 M cáp quang Patch Cord Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: MPO / MTP Chứng nhận : ISO9001, ROHS Loại cáp: Vải tròn ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette nhà máy sản xuất

12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette

12 mô-đun Core MM với bộ khuyếch đại MPO không thấm nước MPO Cassette MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP ... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc 40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof nhà máy sản xuất

40G OM3 MPO/MTP Optical Fiber Patch Cord / Fiber Optic Jumper , Waterproof

Mô-đun cáp quang, băng tần MPO / MTP 12core / 24core Cassette MPO của DYS-Fiber được kết nối trước, được thử nghiệm trước, và có kết nối MPO 12 hoặc 24-sợi ở mặt sau mà vỡ ra các đầu nối đơn hoặc mảng ở mặt trư... Read More
2018-10-16 17:21:38
Trung Quốc Fiber quang OM3 với kéo mắt và ổ cắm MPO đến MPO Patch Cord nhà máy sản xuất

Fiber quang OM3 với kéo mắt và ổ cắm MPO đến MPO Patch Cord

Sợi quang OM3 với mắt kéo và ổ cắm MPO sang MPO Patch Cord Tuân thủ tiêu chuẩn : Cáp có lỗ được tuân thủ theo tiêu chuẩn ngọn lửa không dẫn điện của sợi quang NFPA 262 (OFNP) hoặc tiêu chuẩn ngọn lửa không khói ... Read More
2019-03-07 15:19:02
Trung Quốc Cáp quang sợi quang SM 72 lõi nữ MTP / MPO Patch Cord nhà máy sản xuất

Cáp quang sợi quang SM 72 lõi nữ MTP / MPO Patch Cord

Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: Dây vá MTP nữ 72core Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi Đầu nối: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite) Mất ch... Read More
2019-03-07 15:23:01
Trung Quốc Đầu nối MPO sợi quang OM3 MTP / MPO loopback nhà máy sản xuất

Đầu nối MPO sợi quang OM3 MTP / MPO loopback

Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: dây vá chống thấm nước 12 lõi MTP / MPO Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi Đầu nối: MTP, MPO, MTP (Elite), ... Read More
2019-03-07 15:22:02
Trung Quốc Sợi quang OM3 40G OFNP MPO / MTP cho LC fanout Patch Cord nhà máy sản xuất

Sợi quang OM3 40G OFNP MPO / MTP cho LC fanout Patch Cord

Các cụm cáp đa lõi thân MPO / MTP tạo điều kiện triển khai nhanh chóng hệ thống cáp đường trục mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và môi trường sợi cao khác, giảm thời gian lắp đặt hoặc cấu hình lại mạng và ... Read More
2019-03-07 15:21:02
Trung Quốc Sợi quang Mật độ cao Giá đỡ Mount 96 Bảng vá MPO / MTP nhà máy sản xuất

Sợi quang Mật độ cao Giá đỡ Mount 96 Bảng vá MPO / MTP

Ứng dụng Mạng truyền thông dữ liệu Kênh lưu trữ mạng cáp quang Kiến trúc mật độ cao Mạng truy cập hệ thống quang Tính năng và lợi ích Sản xuất tại Trung Quốc thép sơn tĩnh điện Tùy chọn bảng điều khiển tải sẵn ... Read More
2019-03-07 15:19:31
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|