SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

MPO/MTP

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    MPO/MTP

    (69)
    Trung Quốc MTP F - LC 8 lõi Dây cáp quang 6m Vòng LSZH cho kho nhà máy sản xuất

    MTP F - LC 8 lõi Dây cáp quang 6m Vòng LSZH cho kho

    MTP (F) - Dây cáp quang LC 8Core với áo khoác LSZH tròn 6m dành cho nhà kho Chi tiết nhanh: Số mô hình: MTP (F) - LC 8 Mất Inserion: ≤ 0,5dB OM3; ≤ 0,6dB SM OS2 Chứng nhận: ISO 9001 Loại trình kết nối: MPO kết ... Read More
    2019-05-07 16:43:22
    Trung Quốc 40G 8 Fiber Singlemode MPO / MTP To LC Fan Out Jumper Mất 0,5dB nhà máy sản xuất

    40G 8 Fiber Singlemode MPO / MTP To LC Fan Out Jumper Mất 0,5dB

    40G 8 sợi SingleMode MPO / MTP để LC Ribbon Ruggedized Fan ra cáp Đặc điểm cơ bản Xây dựng chất lượng cao cáp quang và các thành phần để hỗ trợ trong tương lai của các liên kết trung tâm dữ liệu quan trọng bao ... Read More
    2019-05-07 16:43:23
    Trung Quốc Hiệu suất cao MPO / MTP 8 lõi sợi quang MPO đến LC Patch Trunk Cáp nhà máy sản xuất

    Hiệu suất cao MPO / MTP 8 lõi sợi quang MPO đến LC Patch Trunk Cáp

    MPO-LC / UPC 8Core Fiber Optic MPO sang LC Patch Trunk Cáp Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Nhãn hiệu: DYS Số Model: MPO Số lượng Conductors: ≥ 10 Vật liệu áo khoác ngoài trời :: ... Read More
    2019-05-07 16:43:24
    Trung Quốc 24 lõi sợi quang Patchcord MPO / MTP Cassette 6.0mm Sợi áo khoác 50db Mất mát trở lại nhà máy sản xuất

    24 lõi sợi quang Patchcord MPO / MTP Cassette 6.0mm Sợi áo khoác 50db Mất mát trở lại

    Kiểu mới 24 lõi Sợi quang học MPO / MTP cassette MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP / MPO với việc vá LC ... Read More
    2019-05-07 16:43:24
    Trung Quốc Bảng điều khiển sợi quang giải pháp FTTX 24 lõi MTP - LC Cassette Thép cán nguội nhà máy sản xuất

    Bảng điều khiển sợi quang giải pháp FTTX 24 lõi MTP - LC Cassette Thép cán nguội

    Nhà cung cấp giải pháp FTTX Sợi quang 24core MTP -LC Cassette MTP / MPO Cassette Modules cung cấp sự chuyển đổi an toàn giữa MTP / MPO và LC hoặc SC rời rạc. Chúng được sử dụng để kết nối xương sống MTP / MPO v... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Trung Quốc Cáp quang LGX 24 lõi LC- MTP / MPO OM3 với chứng nhận ISO 9001 nhà máy sản xuất

    Cáp quang LGX 24 lõi LC- MTP / MPO OM3 với chứng nhận ISO 9001

    LGX 24 lõi LC- MTP / MPO OM3 Ống sợi quang Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Nhãn hiệu: DYS Số Model: MPO / MTP cassette Tên: Thùng cáp quang Chứng nhận: ISO9001: 2008, ROHS Chất liệu... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Trung Quốc MT-MT Ferrule MPO / MTP Dây vá chính xác cao MT FA Module 100% Thử nghiệm 3D nhà máy sản xuất

    MT-MT Ferrule MPO / MTP Dây vá chính xác cao MT FA Module 100% Thử nghiệm 3D

    Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (Đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: mô đun MT FA Lõi sợi: 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi, 48 lõi Đầu nối: MTP, MPO, MTP (Elite), MPO (Elite) Chèn tổn thất: ... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Trung Quốc Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp nhà máy sản xuất

    Dây cáp quang 12 lõi MPO / MTP Độ dài tùy chỉnh Độ mất chèn thấp

    Tính năng, đặc điểm 1.Giá-Cạnh tranh 2.Low Mất chèn & PDL 3. Kết thúc và thử nghiệm Tùy chọn 4.Fiber: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber 5. Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / DIN / SMA / E2000 / ... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Trung Quốc Cáp quang OM2 Fanout MPO / MTP To ST 4 Mulitmode Model APC / PC Ba Lan nhà máy sản xuất

    Cáp quang OM2 Fanout MPO / MTP To ST 4 Mulitmode Model APC / PC Ba Lan

    Cáp quang chất lượng cao Plenum được phê duyệt 1 mét (3,3 feet) này là 40/100 gigabit MTP / LC (MPO), cáp 12 sợi với áo khoác màu Vàng. Cáp Plenum được bọc bằng một áo khoác nhựa chống cháy bằng polyvinyl ... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Trung Quốc Bảng điều khiển sợi quang 3U 72 Cổng MPO / MTP Mulitmode Giá gắn mật độ cao nhà máy sản xuất

    Bảng điều khiển sợi quang 3U 72 Cổng MPO / MTP Mulitmode Giá gắn mật độ cao

    Ứng dụng Mạng truyền thông dữ liệu Mạng truy cập hệ thống quang Kênh lưu trữ mạng cáp quang Kiến trúc mật độ cao Tính năng và lợi ích Sản xuất tại Trung Quốc thép sơn tĩnh điện Toàn bộ dây neo cáp để gắn giá đỡ ... Read More
    2019-05-07 16:43:25
    Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|