SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Optical Fiber Connector Cleaner

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    Optical Fiber Connector Cleaner

    (32)
    Trung Quốc Chất tẩy rửa sợi quang Mpo / Mtp Connector, Công cụ làm sạch sợi quang chỉ bằng một cú nhấp chuột nhà máy sản xuất

    Chất tẩy rửa sợi quang Mpo / Mtp Connector, Công cụ làm sạch sợi quang chỉ bằng một cú nhấp chuột

    Xử lý chất xơ màu xanh, Mpo / Mtp Connector Sợi quang MPO Cleaner là một thiết bị hiệu suất cao được thiết kế để làm sạch khuôn mặt kết cuối của đầu nối MPO & MTP. Chi phí hiệu quả công cụ để làm sạch các mặt ... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc Chất tẩy rửa kết nối sợi quang chống tĩnh điện, LC MU Pen Click Cleaner CLN2-006-02 nhà máy sản xuất

    Chất tẩy rửa kết nối sợi quang chống tĩnh điện, LC MU Pen Click Cleaner CLN2-006-02

    Bộ kết nối cáp quang LC MU, bụi bút Click Cleaner CLN2-006-02 Chi tiết Nhanh: Số hiệu: LC MU Kích thước: 172.5cmX17.5cmX17.5cm Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Thông số kỹ thuật: 1.mẫu miễn phí 2... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang SC nhẹ Một lần nhấp nhà máy sản xuất

    Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang SC nhẹ Một lần nhấp

    Bộ làm sạch sợi quang nhẹ SC - Dây nối SC Chi tiết Nhanh: Số Model: SC Kích thước: 164.5cmX17.5cmX17.5cm Chi tiết giao hàng: trong vòng 3 ngày Thiết bị làm sạch bằng sợi quang một lần nhấp chuột Thiết bị này đư... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc Đầu nối cáp quang dùng một lần Mini Cleaner Giảm chèn thấp Tuổi thọ dài nhà máy sản xuất

    Đầu nối cáp quang dùng một lần Mini Cleaner Giảm chèn thấp Tuổi thọ dài

    Bộ dụng cụ vệ sinh kết nối sợi quang dùng một lần Chất tẩy rửa một lần nhấp, Mất chèn thấp Chi tiết nhanh: Số mô hình: CLN2-006-01 / 02 Số mô hình: Công cụ dọn dẹp bằng một cú nhấp chuột Chi tiết giao hàng: ... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc Kết nối sợi quang thân thiện với môi trường nhà máy sản xuất

    Kết nối sợi quang thân thiện với môi trường

    Thân thiện với môi trường kết nối cáp quang sạch hơn Green Tape Cassette Quick Deatil: Tên: DYS / OEM Đầu nối làm sạch: ST, SC, FC, SMA D-4, DIN Môi trường Vận hành Nhiệt độ: -20 ° C đến 50 ° C Chi tiết: Chất l... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc Chất tẩy rửa kết nối sợi quang màu xanh nhạt Cassett 17mm * 10 mm nhà máy sản xuất

    Chất tẩy rửa kết nối sợi quang màu xanh nhạt Cassett 17mm * 10 mm

    17mm * 10mm Màu Xám Lá Cáp Casset Loại Bộ Lọc Kết nối quang Chi tiết Nhanh: Tên thương hiệu: DYS / OEM Kích thước: 125mm * 70mm * 29mm Đầu nối làm sạch: SC, FC, ST, LU, MU Loại ổ cắm Cassett: Chất làm sạch nối ... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc MU kết nối cáp quang sạch hơn, một cái nhấp chuột sạch hơn 2.5 * 145mm nhà máy sản xuất

    MU kết nối cáp quang sạch hơn, một cái nhấp chuột sạch hơn 2.5 * 145mm

    Bộ ngắt kết nối cáp quang 2.5mm Fiber Optic Chi tiết Nhanh: Số Model: 2.5mm Kích thước: 2.5mm * 145mm Đầu nối làm sạch: SC, FC, ST, LU, MU Vải làm sạch sợi tĩnh điện Một cây gậy, được sử dụng để làm sạch các m... Read More
    2019-05-07 16:16:39
    Trung Quốc 1.25mm / 2.5mm Optical Fiber Connector Cleaner , Anti-Static Fiber Cleaning Stick nhà máy sản xuất

    1.25mm / 2.5mm Optical Fiber Connector Cleaner , Anti-Static Fiber Cleaning Stick

    Chóa kết nối cáp quang 1.25mm / 2.5mm, Chải làm sạch sợi tĩnh điện Chi tiết Nhanh: Số Model: 1.25mm Kích thước: 2.5 * 145mm / 1.25 * 100mm Đầu nối làm sạch: SC, FC, ST, LU, MU Vải làm sạch sợi tĩnh điện Một cây ... Read More
    2018-08-08 09:33:32
    Trung Quốc SC2 FC ST DIN Type Optical Fiber Connector Cleaner ROHS and ISO9001-2000 nhà máy sản xuất

    SC2 FC ST DIN Type Optical Fiber Connector Cleaner ROHS and ISO9001-2000

    Đầu nối SC2 FC ST Loại đầu nối quang quang ROHS và ISO9001-2000 Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Dụng cụ quang Loại sạch: SC, SC2, FC, ST, DIN, D4 MU, LC, MT Chi tiết giao hàng: 1-3 ngày Dụng cụ ... Read More
    2018-08-08 09:33:31
    Trung Quốc Environmentally Friendly Optical Fiber Connector Cleaner , CLN2 Cleaning Cassettes nhà máy sản xuất

    Environmentally Friendly Optical Fiber Connector Cleaner , CLN2 Cleaning Cassettes

    Chất làm sạch đầu nối quang học thân thiện với môi trường, CLN2 Cassette làm sạch Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS / OEM Số mô hình: CLN2-001 Kích thước: 125 * 70 * 29mm Connector được làm sạch: SC, FC, ST, ... Read More
    2018-08-08 09:33:31
    Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|