SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Optical Fiber Media Converter

Chứng chỉ
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
Khách hàng đánh giá
We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

—— Vicky Bailey

Good quality! Keep cooperating!

—— Lewis Farmborough

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Optical Fiber Media Converter

(26)
Trung Quốc 10 / 100M Singlemode Fiber Optical Fiber Media Converter Full Duplex nhà máy sản xuất

10 / 100M Singlemode Fiber Optical Fiber Media Converter Full Duplex

Bộ chuyển đổi quang sợi quang Single-Single 10 / 100M Single Duplex Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Bộ chuyển đổi quang Chiều rộng băng: 10 / 100M Độ ẩm: 5% -95% Mất điện:... Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter nhà máy sản xuất

Multimode 10 / 100 / 1000M Optical Fiber Media Converter

Bộ chuyển đổi quang quang đa năng 10/100 / 1000M Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Bộ chuyển đổi quang Chiều rộng băng: 10 / 100M Độ ẩm: 5% -95% Mất điện:... Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc 14 Slots Single / Dual Optical Fiber Media Converter 50 ~ 60HZ nhà máy sản xuất

14 Slots Single / Dual Optical Fiber Media Converter 50 ~ 60HZ

Bộ chuyển đổi quang quang đơn / đôi một chiều 50 x 60 Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Bộ chuyển đổi quang Chiều rộng băng: 50 ~ 60HZ Độ ẩm: 5% -95% Mất điện:... Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc 16 Slots 19 inch Fiber Optic Media Converter , AC 100 - 260V 12A nhà máy sản xuất

16 Slots 19 inch Fiber Optic Media Converter , AC 100 - 260V 12A

16 khe cắm 19-inch Fiber Optic Media Converter, AC 100 - 260V 12A Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Bộ chuyển đổi quang Chiều rộng băng: 16 khe Độ ẩm: 5% -95% Mất điện:... Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc 10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter nhà máy sản xuất

10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter

10 / 100M Singlemode Fiber Media SC / FC / ST Converter Quick Details: Brand Name: DYS Model Number: Fiber Converter band width: 10/100M Humidity: 5%-95% Power Loss: Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter nhà máy sản xuất

Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter

Internal / External Power Optical Fiber Media Converter , SC Gigabit Ethernet Media Converter Quick Detail: Model Number: 10/100/1000BASE Port: SC Power type: Internal/External power Description 1)10/100/1000M ... Read More
2018-08-08 09:33:27
Trung Quốc Single Mode Multimode 10 / 100M Dual Optical Fiber Media Converter, Medium Conversion nhà máy sản xuất

Single Mode Multimode 10 / 100M Dual Optical Fiber Media Converter, Medium Conversion

Chi tiết nhanh: Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: Bộ chuyển đổi sợi độ rộng băng tần: Chế độ đơn chế độ 10 / 100M Độ ẩm: 5% -95% Mất điện: Read More
2019-03-12 10:54:25
Trung Quốc 10/100 / 1000M 1 Cổng sợi 16 Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông RJ45 nhà máy sản xuất

10/100 / 1000M 1 Cổng sợi 16 Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông RJ45

Các ứng dụng Sê-ri DYS-GSF1DT16 là bộ chuyển mạch Ethernet lớp 2 + với các cổng sợi quang SFP 1 * 1000Mbps và cổng RJ45 16 * 10 / 100Mbps. Nó được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu ứng dụng khác nhau và cung cấp ... Read More
2019-03-06 16:27:30
Trung Quốc 10/100 / 1000M 2 Cổng sợi quang 8 Bộ chuyển đổi cáp quang RJ45 nhà máy sản xuất

10/100 / 1000M 2 Cổng sợi quang 8 Bộ chuyển đổi cáp quang RJ45

Các ứng dụng Sê-ri DYS-GSF8T2 là bộ chuyển mạch Ethernet lớp 2 + với các cổng sợi quang SFP 8 * 1000Mbps và cổng RJ45 2 * 10/100 / 1000Mbps. Nó được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu ứng dụng khác nhau và cung c... Read More
2019-03-06 16:04:22
Trung Quốc 10/100 / 1000M SFP LC SC Bộ chuyển đổi phương tiện quang nhanh Gigabit DYS-GAS-2 nhà máy sản xuất

10/100 / 1000M SFP LC SC Bộ chuyển đổi phương tiện quang nhanh Gigabit DYS-GAS-2

Sự miêu tả: Bộ chuyển đổi sợi DYS-GAS-2 có hai ổ cắm SFP. Nó có thể chuyển đổi hai tín hiệu số quang của các mô-đun SFP, có cùng tốc độ, giữa các bước sóng khác nhau, khoảng cách khác nhau và chế độ khác nhau ... Read More
2019-03-06 15:44:35
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|