SHENZHEN DYS FIBER OPTIC TECHNOLOGY CO.,LTD
Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
tin tức công ty
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Optical Fiber Splitter

tất cả sản phẩm
Optical Fiber Patch Cord
  • fiber optic jumper
  • single mode fiber patch cables
  • multimode fiber optic cable
  • Optical Fiber Splitter
  • bộ chia sợi đa mode
  • fiber optic cable splitter
  • single mode fiber splitter
  • Optical Fiber Connectors
  • fibre cable connectors
  • optical fiber adapter
  • fiber optic cable connectors
  • Fiber Optic Terminal Box
  • wall mount fiber termination box
  • fiber optic patch box
  • fiber optic distribution box
  • Fiber Optic Adapter
  • fiber optic attenuator
  • bộ chuyển đổi cáp quang
  • bộ chuyển đổi sợi quang
  • Fiber Optic Attenuator
  • suy giảm sợi quang
  • fiber optic connection
  • suy hao quang biến
  • Fiber Optic Cable Assemblies
  • fiber optic network cable
  • fiber optic cable assembly
  • multimode fiber optic cable
  • MPO/MTP
  • fiber optic patch cords
  • mpo/mtp cable
  • mpo/mtp cassette
  • Fiber Optic Splice Sleeves
  • tay áo sợi
  • tay áo sợi quang
  • Optical Fiber Media Converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi
  • serial media converter
  • chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang
  • Fiber Optic Splice Closure
  • fiber optic closure
  • fiber optic splice enclosure
  • fiber splice closure
  • Optical Fiber Connector Cleaner
  • chất tẩy rửa kết nối sợi quang
  • bộ dụng cụ làm sạch sợi quang
  • Fiber Optic Odf
  • sợi quang odf
  • odf fiber optic patch panel
  • odf fiber optic
  • Fiber Optic Transceiver
  • fiber optic transmitter
  • fibre optic transceiver
  • fiber optic connectors
  • Fiber Optic Test Equipment
  • fiber test equipment
  • optical test equipment
  • fiber optic cable tester
  • Fiber Optic Cable
  • fiber optic drop cable
  • fiber optic ethernet cable
  • fiber optic patch cord
  • Bộ ghép kênh bước sóng
  • ghép kênh phân chia bước sóng
  • mô đun wdm
  • thiết bị wdm
  • LC Uniboot
  • lc kết nối song công
  • kết nối bảng điều khiển lc sợi
  • kết nối lc sợi quang
  • Chứng chỉ
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    chất lượng tốt Optical Fiber Splitter giảm giá
    Khách hàng đánh giá
    We're so happy to cooperate with you for a long time. Your good service makes me be satisfied! I think your many customers have the same comments.

    —— Vicky Bailey

    Good quality! Keep cooperating!

    —— Lewis Farmborough

    Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

    Optical Fiber Splitter

    (92)
    Trung Quốc Bộ kết nối sợi quang FC / APC Bộ chia tín hiệu PLC 1x16 Way nhà máy sản xuất

    Bộ kết nối sợi quang FC / APC Bộ chia tín hiệu PLC 1x16 Way

    FC / APC nối 1x16 cách PLC coupler sợi quang chứng nhận ROHS Chi tiết nhanh Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc (đại lục) Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: 1x16 PLC Loại sợi: 9/125 um SMF-28e hoặc khách hàng ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc Bộ chia tín hiệu âm thanh sợi quang PLC 1/4 PLC 1/4 cho triển khai FTTx nhà máy sản xuất

    Bộ chia tín hiệu âm thanh sợi quang PLC 1/4 PLC 1/4 cho triển khai FTTx

    Bộ tách cáp quang PLC 1 * 4, với đầu nối SC / UPC Chi tiết nhanh Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: PLC 1 * 4 Chế độ: Singlemode Chèn mất mát 0.5 dB Tối đa Công suất Quang (mw): 300 Return Loss (dB): UPC: 50 APC: ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc Bộ chia tín hiệu sợi quang SC / APC 1 * 32 tùy chỉnh Bộ tách sợi 0,5dB với cáp 3.0mm nhà máy sản xuất

    Bộ chia tín hiệu sợi quang SC / APC 1 * 32 tùy chỉnh Bộ tách sợi 0,5dB với cáp 3.0mm

    Bộ ghép quang quang SC / APC 1 * 32 với cáp 3.0 mm Chi tiết nhanh Tên thương hiệu: DYS Số Model: SC / APC Chèn mất mát 0.5 dB Mất trở lại (dB): APC: 60 Nhiệt độ hoạt động (° C): -40 ~ 85 Đặc điểm kỹ thuật: Kiểu ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc Bộ chia cáp quang PLC đơn AP AP 2 * 4 với đầu nối SC / APC nhà máy sản xuất

    Bộ chia cáp quang PLC đơn AP AP 2 * 4 với đầu nối SC / APC

    2 * 4 Fiber Opticc PLC Splitter Với các đầu nối SC / APC Chi tiết nhanh Nhãn hiệu: DYS Số Model: 2 * 4 Fiber Opticc PLC Chế độ: Singlemode Chèn mất mát 0.5 dB Return Loss (dB): UPC: 50 APC: 60 Nhiệt độ hoạt đ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc Bộ chia cáp quang âm thanh 1 * 16 PLC Bộ kết nối SC / APC Cáp 0.9 / 2.0 / 3.0mm nhà máy sản xuất

    Bộ chia cáp quang âm thanh 1 * 16 PLC Bộ kết nối SC / APC Cáp 0.9 / 2.0 / 3.0mm

    Bộ chia / tách quang PLC 1 * 16 với các đầu nối SC / APC Với cáp 0.9 / 2.0 / 3.0mm Chi tiết nhanh Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: PLC 1 * 16 Chèn mất mát 0.5 dB Return Loss (dB): UPC: 50 APC: 60 Nhiệt độ hoạt ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc GR-1221 Compliance 1260~1650nm PLC Optical Fiber Splitter For Telecom Network nhà máy sản xuất

    GR-1221 Compliance 1260~1650nm PLC Optical Fiber Splitter For Telecom Network

    Chuẩn nén GR-1221 1260 ~ 1650 nm cho mạng viễn thông Chi tiết nhanh Tên thương hiệu: DYS Số mô hình: GR - 1221 Tuân theo 1260 ~ 1650 nm Chế độ: Singlemode Chèn mất mát 0.5 dB Return Loss (dB): UPC: 50 APC: 60 ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc Chế độ nối mạch đơn LC / UPC 1x4PLC (Máy vi tính X quang Light) nhà máy sản xuất

    Chế độ nối mạch đơn LC / UPC 1x4PLC (Máy vi tính X quang Light)

    Chế độ nối mạch đơn LC / UPC 1x4PLC (Máy vi tính X quang Light) Mô tả PLC Splitter : PLC (Planar Lightwave Circuit) Các bộ chia tách Các Bộ chia tách đơn có tỷ lệ phân chia thậm chí từ một sợi đầu vào sang nhi... Read More
    2019-05-21 11:24:56
    Trung Quốc Bộ chia sợi quang DYSFO FTTH 2x32 -SC / APC Bộ ghép PLC Ultra End nhà máy sản xuất

    Bộ chia sợi quang DYSFO FTTH 2x32 -SC / APC Bộ ghép PLC Ultra End

    Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang DYS (mạch ánh sáng phẳng) được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Nó có dải bước sóng hoạt động rộng, độ đồng đều giữa các kênh tốt, độ tin cậy cao và kích thước nh... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc SC/APC 1*16 PLC Optical Fiber Splitter Rack Mount Box Low Excess Loss nhà máy sản xuất

    SC/APC 1*16 PLC Optical Fiber Splitter Rack Mount Box Low Excess Loss

    SC / APC 1 * 16 PLC Bộ chia quang quang Rack Gói Hộp Thấp quá mức mất mát Chi tiết nhanh Tên thương hiệu: DYS / OEM Số Model: 1 * 16 Chiều dài: Tùy chỉnh Đầu nối: FC, SC, LC, ST ... Ferrule Polish: APC, UPC, PC ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Trung Quốc SC/APC 1*16 PLC Optical Fiber Splitter Rack Mount Box Low Excess Loss nhà máy sản xuất

    SC/APC 1*16 PLC Optical Fiber Splitter Rack Mount Box Low Excess Loss

    Cáp quang với đầu nối SC / APC 1 * 16 PLC Splitter Mô tả PLC Splitter PLC splitter dựa trên công nghệ mạch Lightwave phẳng và quá trình sắp xếp chính xác, có thể chia một đầu vào quang học đơn / đôi vào nhiều đ... Read More
    2019-05-07 16:43:14
    Page 1 of 10|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|