Dây cáp SC SC Patch 100% Mất ít hơn <0,1dB Dây cáp chính Opitc OM1, OM2, OM3, OM4

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thâm Quyến
Hàng hiệu: DYS/OEM
Chứng nhận: IS09001-2015.ROHS
Số mô hình: Dây cáp quang
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Thỏa thuận
Giá bán: Negotiable
Packaging Details: Individual box or according to customer's request
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month

Thông tin chi tiết

Số mô hình:: Dây vá sợi quang Loại trình kết nối:: SC / LC / ST / FC / E2000 / MTRJ / DIN / D4
Áo khoác sợi: 0.9mm / 2.0mm / 3.0mm Lõi sợi: đơn giản, song công
Trả lại mất mát: ≥55dB (MM) Chèn lỗ: ≤0,30 dB
Áo khoác: Riser (Ofnr), Plenum (Ofnp), LSZH Chiều dài: 1m, 2m, 5m, tùy chỉnh
Chứng nhận: ISO9001, ROHS Kiểm soát chất lượng: 100% kiểm tra trước khi vận chuyển
Điểm nổi bật:

nhảy sợi quang

,

cáp vá sợi đơn chế độ

Mô tả sản phẩm

Dây vá sợi quang SC 100% Suy hao chèn ít <0,1dB Dây vá sợi quang chính OM1, OM2, OM3, OM4

 

Dây vá sợi quang có sẵn ở cả phiên bản singlemode và multimode.

 

Cả hai phiên bản cáp quang singlemode và multimode đều đi kèm với một chân sứ zirconia với cấu hình PC, UPC, APC được đánh bóng trước và đầu hình cầu lồi.

 

Các loại mặt cuối này cho phép đánh bóng nhanh hơn và phản xạ ngược thấp và suy hao quang học, đồng thời đảm bảo độ lặp lại tối đa

 

ĐĂNG KÍ

 

1. Viễn thông

2. CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường

3. Ngành quân sự

4. Y tế

 

 

TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM

 

1. Suy hao chèn thấp và suy giảm phản xạ ngược

2. Bề mặt cuối Ferrule hình vòm trước

3. Độ bền cơ học tuyệt vời

4. Tốt về độ lặp lại

5. Tốt trong trao đổi

6. Sản xuất xanh, tiêu chuẩn CE, RoHS

 

 

ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM


1. Chất liệu của Ferrule gốm: Zirconium chất lượng ổn định và dễ đánh bóng
2. Khả năng cung cấp tốt (20K-30K miếng kết nối mỗi ngày)
3. Thời gian giao hàng nhanh (5-7ngày)
4. Tuân theo hệ thống chất lượng ISO9001
5. 100% kiểm tra trước khi giao hàng
6. Thử nghiệm 3D đã vượt qua với báo cáo cho tùy chọn
7. Tất cả các loại đầu nối cho tùy chọn (SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, MPO / MTP, ODC, ODLC, SMA905, v.v.)

 

 

Dây cáp SC SC Patch 100% Mất ít hơn &lt;0,1dB Dây cáp chính Opitc OM1, OM2, OM3, OM4 0

 

THÔNG SỐ SẢN PHẨM


 

Cách thức Chế độ đơn Đa chế độ
Đánh bóng UPC APC máy tính
Mất đoạn chèn ≤0,30dB ≤0,20dB ≤0,20dB
Trả lại mất mát ≥50dB ≥60dB ≥30dB
Bước sóng thử nghiệm 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
Độ bền (500 lần giao phối) ≤0,2dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ ~ + 60 ℃
Nhiệt độ bảo quản -45 ℃ ~ + 85 ℃
Chống lửa IEC 60794-2-30
Tuân thủ tiêu chuẩn ROHS, IEC và GR-326

 

Loại sợi Chế độ đơn: (1) 9/125-G652D (2) 9/125-G655 (3) 9/125-G657A, G657A2 (4) 9/125-G657B3
Đa chế độ: (5) 50/125-OM2 (6) 62,5 / 125-OM1 (7) 50/125-OM3 (8) 50/125-OM4 (9) 50/125-OM5
Thương hiệu sợi YOFC, Corning, Sumitomo, Fujikura
Kết nối SC / PC, SC / APC, LC / PC, LC / APC, FC / PC, FC / APC, ST / PC, E2000 / PC, E2000 / APC, MU / PC, MTRJ / Female, MTRJ / Male, MPO / MTP, DIN / PC, SMA / PC, D4 / PC
Loại dây Đơn giản, Song công
Đường kính cáp 0.9mm, 1.2mm, 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.8mm, 3.0mmm, 4.1mm
Áo khoác cáp PVC, OFNR, LSZH, OFNP
chiều dài (M) 0,5m, 1m, 2m, 5m, 10m, 25m, 50m, 100m… Tùy chỉnh